Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba wangu anatamani kuwa mfalme wa Swaz!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Marytina, Jul 29, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna rijali yeyote duniani angepiga marufuku huu utaratibu wa Swaziland
    CNN more than 400 virgin dadaz walishiriki hizi sherehe.
    1000s by 1000s watalii humimiminika SWAZ kila mwaka.
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nitarudi, wapite kwanza wajuzi.
     
  3. Lutter

    Lutter Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duh!, JK akienda huko lazima arudi na mtoto.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona hata mimi nimeomba, ila tu nasikia kuna shinikizo sababu ya wivu kwa mfalme eti aache kuchagua kila mwaka anawamalizia wanaume wenzake warembo
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ukizoea kukiona kitu hamu huisha..........
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tuache kudanganya, hawa watoto ni wakali aise, Huu utaratibu ungeanza tz, JK angewajaza wote Wabunge viti maalum.
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa ndo maana ukienda kukaa bitch hamu inaisha unakuwa unaona kawaiiiiiiiiida
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Utaratibu ungekuwa hivi:
    1. Viti maalum watoto wa kike wa wakulima, nafasi 225.
    2. Viti maalum watoto wa kike wa jamii za wafugaji, nafasi 225.
    3. Viti maalum vyuo vikuu, nafasi 50.
    4. Viti maalum watoto wa wavuvi, nafasi 200.
    5. Viti maalum watoto wa wakulima wanaolima mazao ya biashra kwa wingi, nafasi 100.

    Harafu hoja ingetetewa kuwa ukumbi wa bunge ni mkubwa hivyo lazima kila jamii iwakilishwe vizuri.
    <br />
    <br />
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kawaida, hamna jipya hapo
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kohkohkohkoh
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio JK tu hata mimi ningekuwa mkaka lazima ningehudhuria na kumega kwa sana
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK hana noma dini yake inamruhusu sasa.
    Ni wakati sana imagine hapo hamna makeup za masaluni na mikemiko zaidi ya utaalamu wa kienyeji tu
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umesahau viti maalum presidential apointiiz 500
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    I love them,mswati anaenjoy sana
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wou, asante kwa kunikumbusha; btw, weekend umeianzia wapi?, ni ndo namalizia samaki wa kuchoma hapa kawe club, karibu tujumuike.
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    kudadeek kitu ndani ya box!
     
  17. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lovely
     
  18. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Huu utamaduni wa Swaziland una mionekano ya aina mbalimbali kulingana na utamaduni, dini, jinsi na elimu ya mtazamaji. Kuna wanaoona ni udhalilishaji, kuna wanaoona ni kudumisha mila, kuna wanaoona ni burudani nk.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  19. wende

    wende JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  20. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani ni mboga za ukweli.
     
Loading...