Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba wangu amemtongoza mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidelis big, Sep 1, 2011.

  1. F

    Fidelis big Senior Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naombeni ushauri wadau,nilikuwa miangaikoni nje ya mkoa ninaoishi takribani miezi miwili,nikiwa safarini siku moja mjomba(mdogo wake mama yangu tumbo moja) alikwenda arusha kikazi na huko ndo nilipomwacha mke wangu,mjomba alikwenda kuisabai familia yangu mchana ilipofika usiku akaanza kumwandikia mke wangu sms za mapenzi akamtongoza na kumwaidi kuwa endapo atampa penzi angemwambia kitu cha muhimu kuhusu mimi,wife alimkatalia na kumwambia hawazi nisaliti coz ananipenda sana,kesho yake mjomba alirudi nyumbani kwangu akaendelea kumlazimisha wife amkubalie ila alikataa katakata na kumwambia amemchukia milele na nikirudi lazima amshitaki kwangu,mjomba alipoona karata yake imegonga mwamba akabadili mada na kusema alikuwa anamtega ajue msimamo wake kama nimwaminifu kwangu! Na kumsisitiza asinieleze na afute zile sms alizomtumia. Nimerudi arusha wife amenieleza story nzima na zile sms kanionyesha ila amenisii nisimfanye chochote uncle coz ndugu zangu watamuona mchonganishi. Hivyo wadau naombeni ushauri nifanyaje?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kama kweli mkeo alimkatalia katukatu na kama anayokuambia yote ni ya ukweli basi nampa heko huyo mkeo. Wewe usifanye chochote kwani yeye keshamaliza kila kitu (kama unayosema wewe na aliyokuambia yeye ni ya ukweli).

    Na kama ni kweli basi huyo mkeo ni mfano wa kuigwa na wanawake wengine ingawa kuiga iga nayo si nzuri.
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaka una mke wa maana sana! Katika mazingira mengi najua wanawake wengi wangekataa ila wasingewaambia waume zao, ( Hii tabia inaniudhi!) Kama mtu umekataa kweli kwanini usiseme? Eti utasikia 'niliogopa kuwagombanisha' Bull shit!...................
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Na wewe mtongoze mkewe!!ngoma draw huku awana msaadawowote
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Muambie uncle aache mizaa ktk mali za watu, hato rudia tena.
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    duuh,that's a kind of woman i deserve to have in my lyf kiongoz
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani kuna vitu vingine vigumu! Kama mjomba alijuta na kuomba msamaha kwa mkeo kwa nini mkeo amshtaki kwako?! Si anagombanisha ndugu?!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mimi naona alichofanya mke ni sasa kabisa (kama ni kweli, of course). Kwa nini amfiche mumewe kama anampenda kwa dhati na kama aliapa kuwa mkweli na mwaminifu kwake?

    Ideally that's the kind of wife that I would want to have.
     
  9. F

    Fidelis big Senior Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br / nyani hii ishu ni ya kweli na wife alitunza zile sms hadi niliporudi, roho inaniuma uncle anaponipigia simu huwa nashindwa kuficha hisia zangu na sijui siku nikikutana naye uso kwa uso itakuwaje! Nilikuwa namuheshimu sana na huwa tunasaidiana katika maisha yetu kama ndugu.
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si unaona?

    Alafu siku ikija kujulikana kuwa ulitongozwa na hukusema itakuwaje? Kwangu nitajua hukusema sababu na wewe una interest unajua siku moja unaweza kukubali au hukusema sababu unajua utamvunjia heshima mjomba kwahiyo unaogopa kumuudhi, wakati yeye amekuona 'maharage ya mbeya' ndio maana akajua akikutongoza utakubali na kwa maana hiyo kakuvunjia heshima kwanini wewe umlindie heshima?
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,432
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ni vizuri kumjua mbaya wako ili akikuchekea unajua ni mnafiki tu.
     
  12. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mwambie wife aku-fowardie msg 1 tu kati ya zile alizokutumia halafu m-fowardie uncle!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kaka wala huna sababu ya kujisikia vibaya wala kuumia. Alichofanya mkeo ni sahihi kabisa na alichofanya mjomba wako si sahihi hata chembe. Wewe mpuuze tu na kama ana akili ataomba radhi na kuonyesha majuto ya kosa lake na kufanya ipasavyo.

    Na kama mke yuko consistent na uaminifu wake kwako basi huyo mkeo ni tunu. Mtendee vyema.
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Roho isikuume kiongozi! Unatakiwa ufurahie akili za mkeo na uwe proud sana tu. Badala ya kukaa kimya roho inakuuma wakati hilo limjomba lako linajiona lijanjaaaaa maana linaamini mkeo hajakwambia na wala roho hailiumi. Hakikisha anajua na yeye aumie. Ningekuwa mimi ndio wewe ningejifowadia hizo msg kwenye simu yangu alafu unazifowadi tena kwa hilo jomba lako, lijue zimetoka kwenye simu yako kwa hiyo umejua kisha unaendelea na maisha kama kawaida, wala usimuulize kitu we lifowadie tu hizo msg likome
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mtongoze na wewe huyo mjomba wako bila kumuogopa tena mwambie unamzimia sana mgongo wake na kiuno chake! Mbembeleze kuwa hata suna tu, kiingie kichwa tu we utaridhika!!
     
  16. d

    designer spenko Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpotezee tu mjomba hajui alitendalo! mwambie tu mama kama upo karibu sana nae bt kama haupo karibu nae acha;;; n mwambiea mjomba unajua n tabia yakea ujaipenda kabsa
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shem, tamaa ni kama chapa, haifutiki kirahisi moyoni, huyo mjomba mkia wa komba atakuwa anajipanga upya na anatafuta triki ya kuingia na gia nyengine na nadhani angelitafuta blackmailing advantage kama ndio next step plan yake na hapo mdada angechinjwa kiulaini na anko fyoko. Inshort mdada amefanya busara sana kumwambia mume wake na mume inabidi amkabili mjomba kigomba kistaarabu na amkanye (kama yaliosemwa hapa yote ni kweli na ndivyo yalivyo)
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mnh! Dunia ina majaribu hii. Nasononeka sana na hadithi za namna hii.
    <br />
    <br />
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nakushauri usimuulize huyo mjomba , maana mtafaruku utakaoibuka utakuwa mkubwa sana. mshukuru Mungu mkeo kakwambia kwa hiyo
    hakuna baya lolote litakalotokea
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inawezekana kabisa alimchomolea mjomba ila kuna ***** ***** hapo mtaan huwa anampa me hawa watu siwaamini hata kidychu
     
Loading...