Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba unalijua hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msumbufu, May 18, 2011.

  1. msumbufu

    msumbufu Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki-ukweli kaka wengi wanasema mengi kuhusu tabasamu lako na uvivu wako katika kukemea na kufuatilia bila kumuachia pumzi kwa yule unaye mbana, mimi nimefahamu sasa kuwa vyote hivyo ni kutokana na wewe kuwa ndivyo ulivyo nothing to change. kwahiyo tuahidi tusitegemee lingine ilitujue huna jipya mpaka utakapo maliza mafunzo yako ya miaka mitano. dah! shilingi yetu kwisha kazi ila nakumbuka ulijipigakifua na kusema tumeachwa vizuri ktk mengi na yule aliyekutangulia ktk mafunzo hayo ambayo mnapokezana, sasa sijui kama nawe utamwacha vzr ajae kwa madeni haya ambayo hayalipiki kirahisi.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imetulia hii. Ujumbe utakuwa umemfikia!
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    We jail the petty thieves and appoint the great ones to public office.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    jogoo awike au asiwike lakini kutakucha tu
     
  5. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nalijua hilo mjomba kuwa hasira za yule mzee alietaka mchumba wake akazalie ikulu bila ndoa huku akisemekana nimke wa mtu ni eti alifukuzwaga ktk kundi zamani, ww ulishawahi kuliona tabasam lake?
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    watu 2po kwa football, then unaleta vipedo vya netball, c ungeuliza kwanza then ndo ufanye maamuzi?
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante sana
     
  8. k

    kyangara Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Crap!Crap!Crap!
     
Loading...