Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba ndiye aliyenitoa bikira yangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jan 22, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nanukuu...

    Mimi ni msichana (mwanamke) ambaye nimelelewa katika mazingira ya kimaadili na ya kiucha Mungu. Nimevumilia sana kwa miaka mingi lakini sasa naona ninazidi kuchanganyikiwa kiasi cha kutaka kuchukua uamuzi usiofaa!

    Miaka ya mwanzoni mwa 1990's tulikuwa tunaishi na mjomba wangu ambaye alinizidi miaka 11. Mimi ni mtoto wa kike wa pekee pia nina mdogo wangu wa kiume. Wazazi wetu sio watu wa kukaa sana nyumbani kwani mara kwa mara walikuwa wanasafiri kwenda ng'ambo kikazi.

    Kuna siku moja wakati tumebaki mimi na mjomba wangu hapo nyumbani aliweka muvi ya titanic na tukawa tunaangalia pamoja! Muda kupita alileta vinywaji na tukanywa! Baada ya muda mfupi nikaanza kujisikia kizunguzungu na alianza kunishikashika na kwakuwa nilikuwa sina nguvu alinibeba na kunipeleka chumbani kwake!

    Nilikuwa sijiwezi hata kupiga kelele na alifanya kila kitu kisha kunipa Tshs 5000 na kuniambia nisiseme kwa mtu! Baada ya muda nilisikia maumivu sana na niliona aibu kuingiliwa kinyume na mjomba wangu!

    Nilitaka kumwambia mdogo wangu lakini niliona aibu. Nilitaka kumwambia mama pia niliona aibu kwani aliyenifanyia ni mdogo wake!

    Roho iliniuma sana kwani yeye (mjomba) ndiye aliyenitoa BIKIRA...

    Nimevumilia lakini kila nimuonapo nakuwa sina amani na hata kuna wakati nilifikiria suala la kutaka kumuwekea sumu katika chakula ili afe!

    Hii hali bado inanitesa sana moyoni kwani hata wazazi wangu hawajui kitu chochote!

    Kwasasa nimeolewa na sina amani na ndoa yangu kwani nahisi kama mjomba wangu alinifanyia unyama wa kutisha! Nashawishika kumweleza mume wangu lakini ninaogopa kuharibu ndoa yangu. Sijui mume wangu akijua atanichukuliaje! Wazazi wangu nao wakijua watanichukuliaje?

    Ndugu wasomaji hali ndiyo kama hiyo, naomba mnisaidie mawazo yenu je niweke mambo wazi? Je, nitaificha vipi aibu yangu? Je, jamii itanielewa?

    Kila siku hali inakuwa ni mbaya kwani nakosa raha na nasikitika kusema kwamba kila mara niwazapo juu ya suala hili huwa ninapata jibu moja tu: kujiua!

    Naomba mchango wenu kimawazo!


     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Roho iliniuma sana kwani yeye (mjomba) ndiye aliyenitoa BIKIRA...

    kama asingetolewa Bikira ingekuwa safi tu?? au??!!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    pape na story zake bana!! slama lakini?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ma-sredi ya pape nayo!...lol!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We una matatizo zaidi ya hilo..!huh!

    Umeolewa, unaishi na bwanako, unakosa kazi hadi unaanza kuwaza mambo ya mjombako...aibu kwako...it happened, and thats all!

    Ingekuwa unakataliwa na wanaume kisa wanajua ulibikiriwa na mjombako , hiyo ingekuwa ishu nyingine...

    Sioni sababu yoyoye ya kupoteza muda wako kuwaza kujiua...for what...-Over my dead body,sijiui wala nini...wai!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh bwana eeeh move on na maisha yako hilo jambo lilitokea hukusema sasa iweje leo ?
     
  7. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo jambo lilishapita, lisahau. Kwa kuwa sasa una kwako, tulia na mumeo na familia yako, sahau yaliyopita. Unataka kujiua kwani una hatia gani katika hilo? Endelea na maisha yako kama vile nothing ever happened to you.
     
  8. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kujiua is not a solution. Muombe mungu ukuondolee shetani wa kujiua, then jaribu kktana na mjomba wako mkmbushie unyama aliokufanyia mwangalie atajibu nini, akijifanya jeuri we mwambie mama kuhusu hilo!!! Ila nilazima uandae mazingira ya kumweleza sio ukurupke!!!!!!! Pole sana
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    salama mkuu....

    yanaboa eeh?
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    namshangaa!

    yaani angekuwa ametolowa hiyo kitu na mtu mwingine angetaka kujiua bado?

    hebu aache mawazo ya kishetwani kabisa haya! dah!

    Amesgaolewa sasa anatakaje? katu asimweleze sio mume tu hata mtu yeyote yule. hiyo ni the past, and thats the past. Kama hawezi kuacha mambo yalopita yapite basi ana walakini..she should be strong

    plus, asipende kukaa au kuonana na huyo mjomba wake..si yupo kwa mumewe au 'mjomba' bado anamfuata huko!?
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulikosea tangu siku nyingi! Ulitakiwa kuwaeleza wazazi wako mapema baada ya tukio. Nakuomba itisha kikao kama unaweza, akiwemo yeye, mama baba na ndugu wa4 au wa5 hv..then waeleze kilichotokea.. (TEGEMEA HATOKUBALI KUWA KAFANYA HICHO KITU) Vinginevyo utaumia mpaka unafikisha miaka mia (100) kama hutojitoa roho! POLE SANA MAMA.... Imenigusa
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mpwa aliamua kula mayai ya dada ake hivi hivi hehehe ndo raha ya kula na nduguyo hiyo asiumie sana maana alie faidi ni ankal
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kuna vitu vingine havifikiriki jamani!!

    assume kama ww ungepigwa mta****o na ankal wako na hapo namaanisha kinyume na maumbile..........uuwiiiii, ungekuta nipo Segerea kwa kuua kwa kukusudia.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kwani angesema ndio ingekuwaje?? alifurahia huyo ndio maana alikaa kimya. Kama hicho kitu kilimuuma hakutakiwa kufikiria suala la aibu wala kuharibu uhusiano wa mjomba wake na mama yake yeye angelipua bomu tu...Imetoka hiyo!!
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yaani alilamba hata stock!
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    alipewa hela ili asiseme kwa mtu
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwa anataka arudishiwe bikra yake au?
     
  18. M

    Magehema JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna principle rahisi sana ya kuondokana na hilo tatizo; TRY TO FORGET THINGS THAT MAKE U SAD AND ALWAYS REMEMBER THINGS THAT MAKE U HAPPY!
     
  19. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Paka jimmy katika siku ambazo umenifurahisha ni leo, yaani sina la kuongeza kama bikira imeshatoka imetoka tu, na inaonekana binti analipa ndo maana kaolewa naomba nimpongeze kwa hilo, bibiye huna sababu ya kurudia mawazo ya zamani, usiwe na mitazamo ya katika tamthilia ambayo wazungu wanajidai kwamba eti mtu akiingiliwa kwa nguvu hawezi kusahau tukio hilo na anaathirika kisaikolojia, after all wewe hujabakwa ila anko alitumia ujanja wa kukulewesha kidogo ndo maana akaweza kufanya kitendo hicho, nakuomba achana na mawazo ya ki-tamthilia.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mjomba taratibu eeh!
    Iam watching you from a distance!...Mind your utterances
     
Loading...