Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba Muhidin Maalim Gurumo ni Mgonjwa;

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwawado, Nov 27, 2010.

  1. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mzee Muhidini Maalim Gurumo ni mgonjwa amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili Wodi ya Mwaisela,wodi No.5.Mzee Gurumo ni mmoja wa wakongwe wa Muziki alianza Muziki mwaka 1960 akiwa na Bendi ya NUTA.

    Muhidini anasumbuliwa na kujaa maji katika mapafu.Wapenda Muziki,Ndugu na Jamaa tupite Hospitali kumfariji.Sala na maombi yetu yaelekezwa kwake,Ili apate nafuu na kurudi katika shughuli zake za kawaida.
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nampenda huyu bca mungu amjalie apone harak2 sana
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mungu atamponya tumpe sala zetu jamani.
     
  4. M

    Mwanantala Senior Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyezi Mungu amponye na maradhi huyu mzee wetu.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Yehova amjalie uponyaji Mzee wetu Muhidin
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! Mjomba anaumwa?!!!!!!......SAD!
    Mungu amjalie nguvu na mpe ulinzi.
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Nimesikia hata yule daktari wa muziki Remmy Ongala naye kalazwa anasumbuliwa na kisukari,tumwombee kwa Mola amjalie afya nzuri.
     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amefanya kazi nzuri isiyo na kifani toka 1960. Hakuisaliti fani amepitia mabonde na milima, umri hauna huruma namuombea Mungu amtazame kwa karibu yuko mioyoni nwetu
     
  9. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu Amjalie apone haraka Gwiji wetu wa muziki wa Dansi
    Mmenikumbusha wimbo wake wa 'Tunawapongeza Wakulima wetu' wa miaka ya sitini
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mungu amtie nguvu...
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu amjalie kupona haraka...

    Pole Mzee MM
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pona haraka mzee wetu!
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tupeni updates wakuu! Gwiji anaendeleaje?
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145


    Dah, wewe Mkuu mwenzangu umenikumbusha mbali sana. Tuburudike pamoja basi.




    'Tunawapongeza wakulima wetu leo,


    Kazi yao kubwa wanayofanya mashambani
    toka asubuhi jembe liko mkononi,
    Tunawapongezaa.

    Wafanyakazi twawategemea wao.
    Wakishalima mazao tununue,
    Tushiriki nao adui njaa tumuue hapa Tanzaniaa x2

    (chorus)

    Tuwape misaada yote oo waendelee,
    Nafaka ziwe nyingi ee na wingi wa mazao,
    Tushirikiane na wakulima adui njaa aende x2
     
  15. Dadii

    Dadii Senior Member

    #15
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Apone haraka Uncle Gulumo Mungu amjalie,

    Utavamia wanfunzi wa mapenzi waikaange roho yako inyauke kama mti,malingo binti malingo nitakukumbuka daima. enheeee twende vipande vya uncle Gulumo
     
  16. Dadii

    Dadii Senior Member

    #16
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuache maneno ohooo ananikumbusha sijui nini, Mungu amjalie, pls wana jamii hospital ni gharama mnaeno hayasaidii tufanikishe hata mchango wa fedha za matibabu zimsaidie mzee wetu.

    nawakilisha
     
  17. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "Cha cha mateso, nikufariki baba na mama, nimekuwa mkiwa, mbele ya ndugu zangu"

    Hapo akiwa na marehemu TX, Suleiman Mbwembwe na wengineo katika wimbo "ukiona na mtu mzima analia" Mungu amjaze afya huyu mwamba.
     
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maskini ngurumo, he is a nice myuzishiani.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Toka miaka ya 60 kweli mzee kapitia milima na mabonde katika kazi yake ya muziki. Mwenyezi Mungu amjalie afya njema.
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Latest News?
     
Loading...