Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjini tumeingizwa kwa pilau, pombe na kanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfereji maringo, May 5, 2011.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MJINI TUMEINGIZWA KWA PILAU, POMBE NA KANGA
    Wanakula na kusaza
    Huku njaa watulaza
    Siku nyingi mi nawaza
    Lini twakoma ukilaza
    Mjini tumeingizwa kwa pilau, pombe na kanga

    Kura zetu waziwaza
    Madaraka zawaingiza
    Tumaini twapoteza
    Maisha yanatukwaza
    Mjini tumeingizwa kwa pilau, pombe na kanga


    Mafisadi bongo wanatuliza
    Mali zetu wanapuliza
    Dhiki zetu wanapuuza
    Utajiri kwao waukuza
    Mjini tumeingizwa kwa pilau, pombe na kanga

    Moyo nani atantuliza
    Imani yangu kuisogeza
    Iwe katika hili baraza
    Uamerika au Uingereza
    Mjini tumeingizwa kwa pilau, pombe na kanga
     
Loading...