Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjini shule

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Jan 26, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    PaDri mmoja aliyekuwa na tabia ya kutembea na mke wa mtu kila mumewe alipokuwa kazini, siku moja siri ya uzinzi ilimfikia mwenye mali na kutakiwa arudi nyumbani ghafla. Jamaa alifanya hivyo na kukuta mlango umefungwa kwa ndani. Aligonga mkewe kwa woga wa kufumaniwa akachanganyikiwa, lakini Padri kwa kujiamini alivaa nguo na kujining’iniza dalini huku miguu ikionekana kwa chini.
    Jamaa alipoingia alianza kumshutumu mkewe;
    Jamaa: Nasikia unatembea na Padri?”
    Mke: Watu waongo mume wangu, huyo Padri yupo wapi?”
    Jamaa alianza kumtafuta kila kona lakini hakumuona alisahau kuangalia juu zaidi ya uvunguni na ndani ya kabati. Baada ya kuridhika kweli hakukuwa na mtu ndani, walikaa kitandani huku mkewe akiomba asiangalie juu.
    Padri aliyekuwa akining’inia juu ya kenchi mikono yake ilichoka na kujikuta akidondoka toka na kuanguka mbele ya yule mwanaume na mkewe. Wote walishtuka kumuona Padri, jamaa aliuliza;
    “Si huyu?”
    Padri: “Huyu nani, nimesikia mkiniteta kuwa natembea na mkeo, lakini kwa uwezo wa roho mtakatifu amenileta ndani mwako ili unithibitishie kuwa mimi natembea na mke wako”
    Jamaa alipoangalia juu hakuona sehemu yenye tundu alipopitia padri.
    Jamaa: “Umepitia wapi?”
    Padri: “Ni uwezo waroho mtakatifu aliyeniingiza kwa uwezo wake bila kuharibu bati wala kitu chochote”
    Jamaa: “Samahani baba Padri”
    Padri: “Nimekusamehe wewe na mkeo kwa kuwa hamkujua mtendalo”
    Jamaa: “Asante baba Padri walimwengu ni wagombanishi”
    Baada ya kusema hayo Padri alimfungulia mlango na kutoka huku mume akiamini kuwa ni kweli Padri kaletwa na roho mtakatifu. Kweli mjini shule.
     
  2. Jeni

    Jeni Senior Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmhhhh malimwengu
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    janja ya njyani kula indi mbichi
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa mimim kibano tu sisikilizi la Padri wala nani
     
Loading...