Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjii wa arusha haustaili kuwa jiji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Oct 12, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila sehemu anayotaka kupaki hapa arusha unakuta kibao reseved park sasa sisi wengine tupaki wapi?unakuta mtu mmoja kachukua parking hadi nane peke yake eti kwa ajili yake na wateja wake.alafu tunataka arusha iwe jiji.Jiji gani halina parking?meya na wakurugenzi hawaoni hii tabu hapa mjini?
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana kamanda... hata 2015 fanya kweli. wameshachoka.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    we unasema parking......sisi tusio na sehemu ya wazi ya kufanyia mageuzi tusemeje....? Arusha wameamua kuikomoa lakini tunasema hatukomoleki.....wamwage unga tumwage ugali.......niner...
     
  4. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Preta wamegusa panyewe....habar za mbeya
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Acha masihara,Watu kutoka Mbeya,Tanga,Mwanza wakifika Arusha wanabro wenyewe alafu wanaambiwa miji yao ni majiji na Arusha sio!!!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Hata hizi bara bara mpya katikati ya jiji ..ohh sorry 'mji' hazina parking yan ni fujo tuu katikati ya jiji ohh sorry katikati ya mji.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Jiji la Arusha linaongoza kwa maandamano duniani, kwa mwezi wanafanya maandamano mara kumi yasiyokuwa na tija.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huwezi kulinganisha Arusha na Mwanza hata siku moja.
     
  9. Haliali

    Haliali JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Arusha inafanana na wapi? please tu juze.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    :focus:
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna tatizo la uongozi hapa Arusha. Maamuzi ya visasi ni jadi tu hapa. Nina hasira nao sana....NGOJA TU BADO KITAMBO KIDOGO ITABAKI HISTORIA.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakupenda wewe dada, hasa hicho kimalizio chako ....niner sijui ni kichaga au kipare maskini ya Mungu.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naaam!! Hapa umenena Mpendwa wangu Preta!


     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Unawazimu wewe...unataka kufananisha Arusha na Mwanza?..
     
  15. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwanza, Tanga na Mbeya wanaolinganishwa pamoja, Arusha na Dar,,,hapo sawa!

    [​IMG]
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Hapo sawa kabisa....mkuu Brakelyn hebu weka na za mchana za A-tzzzz..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    of coz tumechoka kuonewa kila mtu kakimbilia arusha..viongozi wote wa nchi wana hisa arusha kama sio mbuga za wanyama, ni kwenye migodi ka sio migodi ni kwenye mahoteli..ka sio mahoteli ni viwanja na mashamba...tumechoka na tutaendelea kuandamana mpaka tupate cha kwetu
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Kwa lipi labda mkuu with exception to population?
     
  19. S

    SINDBARD Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la arusha ni watendaji wa serikali kupenda maslahi zaidi kuliko uadilifu
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Uzuri wa Arusha hali ya hewa tu vingine hamna kitu
     
Loading...