Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wa Tunduma hauna umeme kwa wiki tatu sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gosbertgoodluck, Jan 22, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chanzo: Taarifa ya Habari ya ITV saa mbili usiku.

    Wazee mmesikia hiyo? Inakuwaje mji ukose umeme kwa muda mrefu kiasi hicho!! Hiyo siyo hujuma jamani??? Wazee, si mnakumbuka jinsi wakazi wa Tunduma walivyokataa kuongozwa na mafisadi kupitia kwenye sanduku la kura??
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Ww wamekosea hao ni kwamba hakuna umeme eneo la custom na sogea zaidi ya miezi mitatu, kisa transforma limeharibika.
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh wasikate tamaa wapiganaji
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siasa za revenge!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunduma wanapata umeme kutoka Zambia kama mji wa Sumbawanga?
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    grid ya taifa ndiyo wanayopatia umeme
     
  7. b

    binti ashura Senior Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama sisiem wanakata umeme kwa makusudi ili kuwakomesha kwa kuwa kuna wapinzani wengi basi wajue pia wanaiumiza tanesco kwakuwa wafanyakazi wao watalipwa mishahara wakati watu hawajanunua umeme!.

    pili hiyo si sababu ya raia kuipenda sisiem watu tumeshachoshwa na hiyo NGO iitwayo sisiem. kwahiyo hatutaichagua!.
     
  8. n

    niweze JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wamesikia Tunduma sio sehemu ya Tanzania? Wananchi wa Tunduma tutafute mkataba na Dowans au Richmond....
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WATANZANIA NI WANGAPI HADI SASA (2005 - 2010) WENYE MAISHA BORA NA HADI HIVI SASA (2010 -2015) WAO WANAJIBIDISHA TU KUTAFUTA KIADA CHAKE NCHINI????

    Watanzania wenzangu tuambizane ukweli hapa na tusifichane hali halisi ndani ya mifuko yetu. Mpaka hivi sasa wengi wetu HATUZUNGUMZII TENAUCHUMI wa maisha yetuTanzania bali hali halisi ni UCHUMA wa maisha yetu nchini. Je, wewe????

    Baya zaidi, ajabu ninayoiona nkule bado CCM na JOPO LA MAFISADI wangependa Watanzania wote tukaseme tu YOTE NI MAISHA na kukimbilia kitanndani, baada kucheka na Masanja TBC, huku CC ya CCM wakibariki Dowans walimpwe.

    Huku waliosbobea katika uchumi nchini wanatutahadharisha KIAMA DOWANS WAKILIPWA na kuongeza kuongeza kwamba tunachoona mpaka sasa kwa gharama ya maisha eti hapo bado ni mwanzo tu wa mapinduzi ya sinema nzima wa ahadi ya Maisha BORA ZAIDI kwa kila Mtanzania; na katika kutimiza hilo Mhe Kikwete na CCM wametuhakikishia dhamira zao za kutufikisha huko kwa Nguvu Zaidi, Ari Zaidi na Kasi Zaidi.

    Sasa Mtu endapo utakuwa hauoni MAISHA BORA ZAIDI basi wala usisubiri kuambiwa na mtu, Wenye kuona UGUMU ZAIDI KWA KILA NAFSI YAKE huyu si Mtanzania tena maana WATANZANIA WOTE waliopata ahadi hizo tangu siku nyingi tu (2005 - 2010) maisha yao ni bora kabisa hivi sasa (2010 - 2015) wanacho kitafu kiukweli ni Uziada wa UBORA HUO WA MAISHA.
    HOJA YANGU:

    Kwa mantki hiyo Mhe Kikwete na CCM, watu wa Takwimu nchini acheni kutu fikicha ukweli, Watanzania ni wastani wa watu wangapi nchini maana hili la watu milioni 46 wala sihitaji tafsiri ya mtaalamu kubani kwamba si kweli.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee!!! Balaa
     
  11. m

    msnajo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mcjali watu wangu huko, ndo maisha bora kwa kila mtanzania. Mlichagua, tulieni.
     
Loading...