Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wa Moshi na mavazi ya akina dada!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Filipo, Jun 23, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nipo hapa stand ya mabasi Moshi mjini ambapo dada mmoja amepata msaada kutoka kwa konda aliyemwingiza kwenye basi (kosta) ili kumwokoa kutoka kwenye kundi la vijana waliokuma wakimzomea na kumzodoa kutokana na mavazi aliyokuwa amevaa. Dada huyo aliyekuwa amevaa skin tight inayopita magotini na t shirt iliyombana na inafunika nusu ya makalio alijikuta hana la kufanya hadi alipookolewa na konda kwa kumwingiza kwenye gari yake iliyokuwa kwenye foleni na kufunga vioo vyote. Nilichokigundua baada ya kuuliza mwenyeji nimegundua hilo ni jambo la kawaida kwa mji wa Moshi na limekuwa likifanyika karibu kila siku. Waathirika wakuu ni wageni maana wenyeji wanafahamu. Kina dada mkija Moshi mjipange sawasawa!
     
  2. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa!! Wadada nao wamezidi kuvaa hizo Soksi zao cjui mnaziita tyt!!!
    Wengine hawana hata shepu wakivaa hvo kama vikatuni vile!!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vijana walikuwa wanasema "huu ndio mji wa Moshi, hatutaki uhuni hapa". Binafsi nimekosa conclusion. Sijui ndio kutetea utamaduni au ni ushamba maana Moshi hakuna ziwa wala bahari!
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Moshi Moshi moshi na Benedict Kinabo! Nilidhani jamaa ni mahodari wa kudhibiti uchafu mjini kwao kwa maana ndio mji ambao huwezi kutema mate, kutupa vichungi vya sigara na hata kukojoa hovyo!

    Kumbne mna sifa nyingine? Safi sana, wakomesheni kabisa hao wadada wasio na aibu!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huo ni ustaarabu wa kimagharibi unakuja,baadae watauzoea tu.
     
  6. S

    SURA SIO SOHO Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha,inatamanisha ati,
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    tatizo ni shule na kazi.
    tafakari
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Vile V vidude vinawasumbua sana
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hao vijana wahuni tu.........jioni wa kwanza kwenye hiki kiota

    [​IMG]
     
Loading...