Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wa Kigoma upo gizani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, May 4, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wanajamii, mji wa Kigoma upo gizani wiki sasa. Hatujui nini tatizo na Tanesco wapo kimya tofauti na mikoa mingine ambapo huwa wanatoa taarifa ya kutokuwepo kwa umeme. Hali ni mbaya. Usalama kwa sasa ni duni. Hospitali pia ipo gizani. Kambi za jeshi 24KJ, RADAR, kituo kikuu cha polisi, gereza la Bangwe, bandari, TBC vyote vipo gizani. Tutafika kweli?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Msubili Muhongo aje na yeye atuongopee!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna Umeme leo?
    I think ilikuwa shida ya mafuta, kwani walikuwa wanawasha usiku, but today umemo upo since mchana!
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hamieni burundi au kongo ya Kabila huku wanawazingua tu any way poleni sana ndg zng hii ndio Tanzania baada ya Tanganyika
     
  5. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa unaishi Mji Mwema, sisi wa Ujiji na Mwanga hatujauona bwana
     
Loading...