Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wa Kahama hakuna petrol. Vituo mgomo baridi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyakageni, Aug 10, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Nimezunguka vituo vyote vya mafuta katika mji wa Kahama ili kujinunulia mafuta lakini sijafanikiwa.

    My take:
    Serikali legelege ya CCM yaweza angushwa kwa tatizo hili.

    Nawasilisha
     
Loading...