Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji usio na baba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masudi, Feb 29, 2012.

  1. M

    Masudi Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu ipo kama mji usio na baba vile,Inasikitisha sana kuona mji wa tanzania umekosa baba mwenye kujisimamia.Kila msaidizi wake anakuwa na ndimi zinazokinzana na mwingine,mara nyingi baba aonapo tatizo katika familia yake hupanga safari za ughaibuni kitu ambacho kiaigharimu familia. Nadhan sasa ufikie wakati asimame ili kutoa maamuzi kama baba mwenye mji. Saiv kuna sakata la Dk.Harrison mwakyembe kulishwa sumu na aliowapa jukumu la kufutilia tatzo hli wanatapatapa kwanin asilisimamie hl ili watu wajue ukwel ulipo?
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    umeshaliona tatizo ambalo kila mtu analijua na kuliimba hapa sasa ingependeza zaidi kama ungekuja na plan of action kupambana na hili ombwe la uongozi kuliko kila siku kuorodhesha matatizo tu bila majibu
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    tuwe hata na baba mdogo au baba wa kambo.
     
Loading...