Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji Mkuu wa Tanzania; Hali katika kituo cha mabasi Jamatini!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bukanga, Apr 29, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Pamoja na manispaa ya Dodoma kukusanya shilingi 165,163,000 katika kituo cha daladala mkoani hapa kwa kipindi cha mwaka mzima bado kituo hiki kinakabiliwa na changamoto nyingi ikiwemo kutuama kwa maji ya mvua pindi itakaponyesha ikiwemo ukosefu wa mabanda ya kupumzikia abiria kijikinga na mvua au jua kali.

    M4C should do the needful here!!


    Sosi; Mjengwablog.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuchika na Mwanri wanapita hapo kila siku wakienda bungeni na wizara yao ipo mita chache jirani
     
Loading...