Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji Mdogo Usa-River: Mbio za Uchaguzi Wenyeviti wa Mitaa/Vitongoji Novemba 2012

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Emashilla, Oct 4, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Usa-River kupata hadhi ya kuwa Mji Mdogo, Serikali imepanga kufanya uchaguzi baada ya Wenyeviti waliopo madarakani kumaliza muda wao kisheria.
    Kwa hiyo:-
    1. Mchakato wa vyama kupata wagombea unaanza leo 04.10.2012 na kukamilika 11.10.2012.
    2. Uandikishaji wapiga kura itakuwa ni 17.10.2012 hadi 23.10.2012
    3. Kampeni za Wagombea ni kwa siku saba kuanzia 28.10 hadi 03.11.2012
    4. Siku ya uchaguzi itakuwa 04.11.2012
    Vyama vya siasa vinavyotarajiwa kusimamisha wagombea ni Vyama Nane. AFP, CCM, CHADEMA, DP, NRA, SAU, TLP na UPDP.

    CHADEMA NA CCM NANI ZAIDI KATIKA UCHAGUZI HUU?


    Source: Ratiba ya Uchaguzi toka Mamlaka ya Mji Mdogo Usa-River
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kipimo sahihi cha nani zaidi
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fanyeni Uhamuzi wa busara kama mlivyofanya kwa Kamanda Nassari mpeni watendaji katika ngazi ya chini ili aweze kutekeleza ahadi zake vizuri coz currently watendaji wa CCM wanamkwamisha ili aonekane hakufanya kitu.:poa
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbona bi mdogo hasimamishi wagombea?
     
  5. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri kwa hamu
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,371
    Likes Received: 5,939
    Trophy Points: 280
    CUF vipi hapo?? Wameweka mtu!?
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ushauri wangu bila kujali itikadi, hamasisheni sana watu kujiandikisha maana kampni huwa hazina maana kama watu hawajajiandikisha. Kampeni kubwa inafanyika katika kuandikisha watu.
     
  8. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado haijaeleweka maana mchakato unaanza leo.Una mpango wa kuwapiga tafu?
     
  9. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bi mdogo ni nani na ni bi mdogo wa nani? Weka bayana labda jibu lipo!
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hiyo sikuhizi inaitwa collateral damage, haina mashiko, ni kama side efects za daawa, hazibadili matokeo.
     
  11. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi upo kwa CHADEMA. Uchaguzi wa wenyeviti wa Mitaa/Vitongoji utafanyika Novemba 4, mwaka huu 2012. Habari ni kwamba CCM wamekataa kabisa kuchaguliwa. Hivyo, waacheni!

    Nasikia kawaida ya CCM ni kutoa rushwa katika chaguzi. Je! CCM watafanikiwa katika njama zao za kununua wapiga kura?
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani utaratibu wa kuwachagua hao viongozi si unaeleweka? Na kama ccm wamekataa kuchaguliwa wanataka achaguliwe nani tofauti na cdm?
     
  13. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndiyo, utaratibu ni watu kujiandikisha kuanzia Jumamosi 13/10/2012 hadi 20/10/2012. Lakini, CCM kukataa kuchaguliwa si kwa kusema bali kwa matendo yao wamepoteza sifa za kuongoza nchi hii katika ngazi zote. Ridhaa walipewa kwa miaka mingi sana, lakini leo wanatuonesha kuwa uongozi ni bidhaa na bei yake ni thamani ya RUSHWA. Nasisitiza, CCM hawataki kuchaguliwa kwa nini tuendelee kuwabembeleza? Waacheni!
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu unauliza jibu!! ndio maana yake CHADEMA ni chama DUME! linapiga kotekote! magamba chalii! kifo cha mende! miguu juu!
     
  15. L

    LEAD Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo utakuwa mwanzo wa ukombozi kwa watanzania, ushindi unaanzia katika ngazi ya chini yaani mtaa.
     
Loading...