Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjeshi wangu umepata tatizo! Nisaidieni jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by tabularassa One, May 23, 2011.

  1. t

    tabularassa One Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf, ni miezisita tokea uume wangu uanze kutokewa na vijipele juu ya ngozi,sio kichwani. LAKUSHANGAZA, haviumi wala haviwashi. Nimejaribu kupima magonjwa ya zinaa lakini sijapata jibu sahihi.Labda mnanisaidiaje,kwani nakosasana raha...........????????????????????????????????????????????
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana ni ugonjwa wa zinaa,

    nenda hosptl nyingine kachek, maana kuna ugonjwa unaitwa GENITAL WARTS unasababishwa na virusi vya Human Papilona Virus (HPV) niliambiwa upo sana nchi za wenzetu Ulaya huku africa bado hujaenea sana, em check hizi dalili kwenye weekpedia. my advice, acha ngono zembe, jitaidi sana kuacha ngono kwan hakuna jipya kwa hao wanawake unaobadilisha kila siku... chunga tamaa mbaya,m tuliza moyo wako mkuu! utapona
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmhh!!! hii dawa ni sawa na kumngoa mgonjwa jino kwa ngumi!!!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh... umemuogopesha badala ya kumshauri...
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama una Genital Warts huu ugonjwa ni balaa effect zake n kubwa sana sehemu za siri (mbele na nyuma) na matibabu yake n very expensive kama ugonjwa utakuwa cronic. Jaribu kupata matibabu dhabiti mapema.
    4 more: wkpedia GENITAL WARTS uone symptoms, effects na treatment zake.
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini Ukweli ni bora kuliko kufuchaficha, si unajua mficha moto... bora akapime hiyo kitu isee, maana ni soo
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hah haa mkuu sijamwogopesha bana, ila najaribu kumpa ukweli, maana BAADHI ya DRs ni wavivu kufanya check up kwa kina so bora ujue mapema uwaambia unataka kupima nini kuliko kuwaambia wao wacheck itakuwa ni nini...
     
  8. m

    menny terry Senior Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu ulikua una jiexpres a.k.a ulikuwa una dandia farasi nini? Maanake huo ugonjwa una wapata sana watu ambao wanatwanga kotekote.Au itakuwa umefanya mapenzi na mwanamke ambaye alipata maambukizi ya bakteria wa kwenye tigo na hii hutokana na mwanamke kufanya mapenzi na mwanaume ambae huwa anakula tigo kwa sana.Nakushauri wahi kwa Dokta.
     
  9. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa STI hiyo nenda hospital wafanye vipimo zaidi, na punguza kugonga nga'adu ng'adu a.k.a kuteleza! STIs kills!:mod:
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh mkuu inaelekea ulizama TOPENI nini tena ande viande yaani kavu kavu tehe
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Pole bana, tafuta tabibu wa kuaminika.


    Imekuwa kama ''Raha'' nini sijui. C inaongeza utamu!
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Word Broda!!
     
  13. U

    UNIQUE Senior Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana umepata reaction au aleji pengine baada ya kukutana na mwenzio. Tumia biowater yaaani maji hai yanayotengenezwa na bio disc. Hata mimi nilikuwa napata kila nikukutana na mwenzangu. Sasa hivi sipati baada ya kupata hayo maji maana nimenunua biodisc. Utapataje nitumie no ya simu ama private mail..
    UNIQUE
     
Loading...