Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjeshi anaposhiriki promotion ya Sengeti Beer na Gwanda zake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tunalazimika, Mar 13, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    make comment ya muelekeo wa nchi hii, maana nachokumbuka enzi zile isingewezekana kwenda Bar na Uniform za Jeshi-unadhan katika mazingira haya kwani wasisahau kurekebisha joto la maghala ya mabomu
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    wamejisahau sana nao
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    bongo bwana mambo mengi sana mwanajeshi kajichanganya na baa na gwanda,:hatari::hatari::hatari: wakati wowote
     
  4. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakua mjesh ni jamaa wa kk security! Mshkaji awajui wajesh
     
  5. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyo ni mjeshi mwana, hapo ni Makuyuni Monduli na huyo ni mjeshi wa Monduli Camp, hapo ni katika pita pita zangu za huko
     
Loading...