Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjerumani Afunga Ndoa Na Paka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, May 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,795
    Trophy Points: 280
    Mjerumani Afunga Ndoa Na Paka
    [​IMG]
    Tuesday, May 04, 2010 2:44 AM
    Mwanaume mmoja wa nchini Ujerumani amefunga ndoa na paka wake kipenzi baada ya madaktari wa wanyama kumwambia kuwa paka wake ambaye ni mgonjwa hana siku nyingi atafariki. Gazeti la Bild la nchini Ujerumani limeripoti kwamba Uwe Mitzscherlich mwenye umri wa miaka 39 aliamua kufunga ndoa na paka wake baada ya kuambiwa kuwa paka wake huyo ambaye ni mgonjwa hana uhai mrefu.

    Gazeti la Bild liliripoti kuwa Uwe alimlipa msanii euro 300 (Takribani Tsh. 540,000) ili aigize kama afisa wa kufungisha ndoa kwenye sherehe aliyoiandaa kwakuwa ni kinyume cha sheria kufunga ndoa na mnyama nchini Ujerumani.

    Uwe alisema kuwa alitaka kufunga ndoa ya kweli na paka wake anayeitwa Cecilia kabla hajafariki kutokana na ugonjwa wa asthma.

    Uwe ameishi na bi harusi wake ( paka wake) kwa zaidi ya miaka 10.

    "Cecilia ni myama muaminifu, tunakumbatiana kila wakati na siku zote amekuwa akilala kwenye kitanda changu", alisema Uwe ambaye ni mfanyakazi wa posta katika mji wa Possendorf akiliambia gazeti la Bild.

    Msanii Christin-Maria Lohri, ambaye ndiye aliyefungisha ndoa hiyo alisema "Mwanzoni nilifikiri ananitania lakini baadae niligundua kuwa Uwe alikuwa hatanii na hiyo ndiyo ilikuwa ndoto yake aliyokuwa akiisubiria iwe kweli".
    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4431510&&Cat=2:angry:
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ujinga mwingine bwana!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh !
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So, atakuwa kisha mshuhulikia sana huyo paka mpaka ndoa!...
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bila shaka.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nahisi hawa wenzetu dhambi zaao hata shetani hazijui, lakini sijui inakuwaje magonjwa ya ajabu kama ukimwi hayawashughulikii ipasavyo kama huku kwetu ambako naona at least bado kuna morals. anyway i dont need to be a judge. let him (God )judge his people.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwozeshaji na mwoaji wote wana tatizo fulani vichwani mwao. Hata hivyo yawezekana huyo alieolewa si paka bali ni shetani/jini katka umbo la PAKA.
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nadhani na kuamini kuwa sasa wanadamu ndio wanaomfundisha SHETANI dhambi kwani zingine hazijui kabisa anakuja kuzionea ktkt sayari hii.
    Kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaazi kweli-kweli
     
  9. Naumia

    Naumia Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Sasa hii kali.
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duniani kuna mengi
     
  11. Ngonalugali

    Ngonalugali JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 658
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kusoma habari hii!!

    Mungu yahurumie macho yaliyosoma habari hii
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh jamani shetani atakimbia dunioan mwaka huu manake mh.....kuna mengi ye hayajui...mungu aje tu afunge sayari yake......
     
Loading...