Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa v/s Michuzi blog

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Jun 11, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ipi inabamba kwa news updates kwenye matukio mbali mbali?
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mjengwa anatoa mada za;
    -Kiasilia
    -familia yake
    -Ccm kwa wingi(ila siku hizi kapunguza)
    -Chadema kiduchu
    -Anachambua magazeti

    Michuzi ana weka ;
    -Picha nyingi za ma miss
    -Picha nyingi za Ccm
    -Picha nyingi za ziara za vasco
    -Hakuna uchambuzi wa habari au taarifa ila za ikulu tu.
     
Loading...