Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa Huyu Hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu66, Nov 1, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Comments za Mjengwa hizi hapa

    IRINGA MJINI IMEPOROMOKEA CHADEMA!

    Taarifa hizi ni za kuthibitisha. Mch. Peter Msigwa ( CHADEMA) ameibuka mshindi akimwacha nyuma Mama Monica Mbega (CCM). CHADEMA pia imepata kiti komoja cha udiwani, hivyo basi itakuwa na madiwani wawili, maana, mbunge, kwa nafasi yake, naye ni diwani

    Huyu Jamaa anaumwa CCM nini?
     
  2. m

    miseryman Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ccm damu hata kutoa habari hii ujue kajilazimisha sana. Sawa na Mtuhumiwa wa Mauaji kujipeleka polisi
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Achana neye huyo mtoto wa mafisadi wala asikuumize kichwa!
     
  4. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wa Green gurd huyo
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo CCM kuongoza manispaa ya Arusha?
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mwanaharakati mmoja anapobadili msimamo kurudia asichokiamini ni dhambi kuu isiyosameheka..Peponi utakosa nafasi na Ahera..Mjengwa ni Msaliti
     
Loading...