Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa blog na usanii wa kura kwa vijana wenye mvuto kisiasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Martin Jr, Dec 7, 2011.

  1. M

    Martin Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimetazama mwenendo mzima wa kura zinavyoendelea kwenye blog hii na kuona leo asubuhi jinsi ambavyo blog hii inavyojaribu kumpigia kampeni dewji na january makamba kwa namna ambayo mtu makini ataona hiyo sanaa mbaya lakini tujiulize ni mtu mwenye mvuto kwa aina gani ya classna pia ni watanzania wangapi wanaweza kupiga kura kwa mtandao wa komputya huu ni usanii na usipoangaliwa vizuri utakuwa ni mkakati wa mbunge mmoja kijana anayetaka madaraka makubwa ya chama chake kwa kutumia magamba
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikuwa najua mjengwa ni kimeo ila nimelitambua hili pale aliposema Zitto,Mnyika na Dewji wanaongoza.
    naona njaa imeanza kumnyemelea majid analilia kupewa mkonao na Dewji
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mwataka kunambia mjengwa hizo kura anazipiga mwenyewe!..? Lol hebu fikirini kwanza
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni upuuzi kumjadili huyu bwana!!!!!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Na wewe hebu fikiri pia Dewji kulingana na Mnyika na Zitto
     
  6. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]January Makamba
    [/TD]
    [TD] 22 (3%)




    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]David Kafulila
    [/TD]
    [TD] 5 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Deo Filikunjombe
    [/TD]
    [TD] 4 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Zitto Kabwe
    [/TD]
    [TD] 231 (33%)




    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Felix Mkosamali
    [/TD]
    [TD] 1 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Highness Kiwia
    [/TD]
    [TD] 2 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Mohammed Dewji
    [/TD]
    [TD] 23 (3%)




    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Godbless Lema
    [/TD]
    [TD] 122 (17%)




    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]David Silinde
    [/TD]
    [TD] 3 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]John Mnyika
    [/TD]
    [TD] 236 (33%)




    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Peter Serukamba
    [/TD]
    [TD] 1 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Moses Machali
    [/TD]
    [TD] 2 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Livingstone Lusinde
    [/TD]
    [TD] 1 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Vicent Nyerere
    [/TD]
    [TD] 1 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Mwigulu Nchemba
    [/TD]
    [TD] 3 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Ezekiel Wenje
    [/TD]
    [TD] 3 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Hamis Kingwangwalah

    [/TD]
    [TD] 4 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Joseph Sugu Mbilinyi

    [/TD]
    [TD] 30 (4%)




    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: answerText"]Steven Masele
    [/TD]
    [TD] 3 (0%)



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    sijaona hapa kama Dewji anaenda sawa na akina mnyika na zitto , na kama ingekuwa hivyo bai ningeamini hizi kura humu mjengwa zinapigwa na mjengwa pekee ila kiukweli hawa vijana wa CHADEMA wanatisha kiutendaji thats why unaona wako mbele kuliko wenzao wote.
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Nyie mnalaamika tu, hlf hampigi kura
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Nyie mnalaamika tu, hlf hampigi kura, Kwani hamkumbuki namna gani Mpoki alivyoshinda Kill Music award? alipigiwa promo na Masanja kwenye kipindi chao vijana wakaitikia wito Mrisho Mpoto aliachwa mbali sana na yule jamaa japokuwa kiuhalisia huyu jamaa hakufaa japo kidogo hata kumshindanisha na Mpoto.

    Dewj mwenyewe anaweza kuamua akawa anaingia kila cafe anaacha mpunga vijana wanampigia kura wewe unadhani hilo halipo? Mjengwa hana kosa labda tunaweza kumlaumu ni kwa nini alimuweka huyu jamaa ilhali anajua vigezo vya ushindani hana hata kimoja?
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mjegwa mwenyewe nimeanza kumtilia shaka ..kuna thread kaianzisha juzi ya kujitetea anasema kuna kijana wake yupo Dar huwa ndio ana update mambo kwenye blog yake.Kwa mwendo huu mbivu na mbichi soon zitajulikana
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mjengwa ni gamba eeh!!
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza kwa kupoteza muda wenu
     
  12. L

    Lsk Senior Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...bravo Mjengwa. Usikatishwe tamaa na wanaopenda kulalamikia kazi za wenzao,hao hawakosekani. Ila washauri na wao waanzishe pima-joto kwenye blogs zao (kama wanazo na km wanaweza). Waambie si lazima washiriki wao,sisi tulioshiriki kwa kupiga kura tunasubiria matokeo ya kura zetu. Keep on keeping!!
     
Loading...