Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa blog inavyochokonoa nini maandamano/matembezi ya mshikamano Chadema/CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Feb 11, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Picha kushoto​
    Umati wa wanaCHADEMA wakiwa kwenye maandamano yao mwaka jana (hapa ni Iringa)
    Picha kulia
    Umati mkubwa sana wa wana CCM wakitembea kwa mshikamano juzi wakati wa maadhimisho ya miaka 35 ya kuzaliwa chama chao (hapa ni Iringa)

    Mwenyekiti nimeona niombe ufafanuzi wa mambo haya kwani naona kuna matumizi ya maneno tofauti kwa jambo lilelile kutokana na muhusika. Inapokuwa CCM wanatembea pamoja wanasema ni matembezi ya mshikamano, bali wanapotembea CHADEMA huitwa maandamano. Sasa ni nini tofauti kati ya matembezi ya mshikamano na maandamano na kwa nini maandamano hupigwa marufuku wakati matembezi ya mshikamano hayazuiwi wala kukemewa kama maandamano? Naamini uchambuzi na tafsiri zako mwenyekiti na nadhani utanipa tafsiri sahihi juu ya hili. Asante

    Mchokonoaji ni mdau wa Mjengwa Blog​
    Mpanduji Mpanduji​

     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kunya anye KUKU, akinya BATA wanasema kahara!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    hao wa kijani hapo wote wamelipwa hao bila shaka
     
  4. N

    Njele JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya Chadema yamefurika mtaa mzima, lakini ya CCM inaonekana kama wanaoandamana wamekodiwa na hayaonyeshi uhai wa pekee bali ni kutekeleza wajibu tu.

    Maandamano ya CCM yanaonekana msafara ulikoishia lakini ya Chadema ni kama msululu wa mabehewa ya train ya kusubiria kwa muda wa kutosha hadi uweze kukatisha barabara.
     
  5. C

    Cesy New Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mandamano ya Chadema nimfuniko mbaya,hawa wa CCM inaonekana wamekodiwa kutoka vijijini.
     
  6. N

    Njele JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG]

    Sidhani kama CCM wanafanya matembezi ya mshikamano vinginevyo ibadilishwe Chadema ndio picha inaonyesha wameshikamana na CCM wanaandamana tu.

    CCM sasa wamebaki na rangi tu ya mavazi yao maana naona mshono ni wa kuiga ******** ya Chadema.
     
  7. Dotto Athumani

    Dotto Athumani Senior Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM wamebeba mabango na wametawanyika kila kona....na si CCM tungewavua sare basi tungesema wanaenda msibani au ni wapita njia mtaa wa kongo...hawaonyeshi kama wako kwenye safari ya madai yoyote zaidi ya matembezi. Nadhani CDM wanalenga kufikisha ujumbe wakati CCM wanaelekea sehemu fulani --- anaendamana hapo ni CHADEMA bila ubishi (kwa tafsiri ya maandamano).
     
  8. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM kwishney
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hapa mkoa wa mara waliandamana watu thelathini katika maadhimisho ya miaka 35 yaliyofanyika Mugumu, Serengeti. Ikabidi walipofika uwanja wa mbuzi Lukuvi akahutubia dk 10 akakacha........ Makongoro alipohojiwa na wana habari akawaambia andikeni CCM mara Kwishney......... Hiyo taarifa haijaoneshwa mpaka leo........
     
Loading...