Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa atishia kujidhuru sababu ya JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 11, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    11 October 2010

    ‘ Mwenyekiti' wenu naandamwa na maneno kule Jamii Forums ( JF). Nimeishi Iringa na Wahehe kwa miaka sita sasa. Mkisikia nimechukua kamba na kujinyonga, basi, ni JF!

    Yafuatayo ndio yanayoandikwa kuhusu mimi, nimewajibu pia:

    Quote Originally Posted by Kichuguu:

    Nadhani hii ni dhana potofu sana kutolewa na Mjengwa, huenda ni kwa vile amekulia ndani ya CCM huku kaka yake, Colonel Mjengwa, akiwa DC wa muda mrefu sana chini ya CCM. Sidhani kama kweli Tanzania tunahitaji misitu ya marais, tunahitaji rais mmoja tu. Kumkataa mtu mwenye uwezo eti kwa vile chama chake hakina miti mingine ni makosa sana kwa vile rais huyo ana mamlaka ya kuunda serikali yake akichukua wasaidizi wake kutoka sehemu yoyote ya nchi ambao ni pamoja na wanachama na wasiokuwa wanachama wa chama chake. Kwa mfano sishangani kuona kuwa Slaa akimfanya Mwakyembe kuwa waziri wa sheria na mambo ya Katiba"

    Majibu yangu:

    Kichuguu,

    Unachoandika si sahihi. Sitamzungumzia Colonel Mjengwa. Sijakulia kwenye CCM, bali nimekulia kwenye siasa. Na wengine wanadhani tukiandika haya tunafikiria vyeo. Asubuhi hii nimetoka kumjibu mwenzetu huyu;

    Quote Originally Posted by Sir R:

    JK akishinda Mjengwa utakuwa DC

    Majibu yangu;

    Hata nikipewa dhamana ya U-RC nitasema; " Mheshimiwa, Asante sana, lakini HAPANA kwa sasa". Ndio, nina mke, na watoto wanaonihitaji zaidi katika makuzi yao. Kibarua ninachokifanya sasa na kipato changu, japo kidogo, kinaniwezesha kujikimu. Mimi ni mjamaa, na kamwe sijawahi kuupenda ubepari. Tatizo letu Watanzania ni hulka yetu ya kuangalia ‘ vyeo' na vyote vyenye kuambatana na vyeo hivyo, kama vile gari la fahari, safari za ndani na nje na posho. Badala ya kuangalia zaidi dhamana inayoendana na vyeo hivyo.

    Ni ujinga pia, kudhani kila mtu anayefikiri tofauti , basi, ni fisadi au kanunuliwa na mafisadi.

    CHANZO: Mjengwa Blog



    [​IMG]
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaanzisha mwenyewe anatafuta bf na JF Members
     
  3. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post zingine duuu!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ataliwa na Simba na sio kujiua!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama anakwazwa na jf, basi asipost wa kusoma... Matatizo mengine ni ya kujitakia... Btw, siamini mtu unaweza kujiuza kwa tofauti za kiitikadi
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    haluuuuu,weraweraaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kachoka maisha kimpango wake huyu, ana matatizo yake binafc huyu...maisha matamu bwana kufikia uamuzi huo sio mchezo.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kijani??
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    halafu kujiua coz ya vivuli, me hapa cmjui Acid, hata tukilumbana humu naayachia humu humu mana nalumbana na kivuli, vingenevyo labda anawajua aliokuwa anapishana nao maneno.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mpotezeeni majidi hana mpya......hana jipya....kateni ishu anatupotezea maboya kukata ishu za muajiliwi wake JK
     
  11. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ovyo kabisa, kama yupo serious aseme tumpelekee zana zitakazomsaidia kwa haraka zaidi...
    Hiyo kamba hadi afikie lengo lake ni saa ngapi :mad2::mad2:
    What is he still doing in JF anyways??? :mad2:
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anatafuta huruma ya wasomaji wa blog yake!
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mm nitaaanzisha sasa hivi mwanakijiji akiua,

    mbona siku hizi tunaelekea siko

    na mamoderator hawachukui hatua hadi tutoane ngeu

    haya yanakidhalilisha kibaraza chetu
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unajua amefika mbali sana, yaani cjui nisemeje.....samahani lakini huu ni ujinga wa kiwango cha juu sana.
     
  15. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wrong move.
    Hawezi kuipata, kwa wasomaji wenye upeo mpana wa kufikiria lazima watakuwa wameshamsoma yeye ni character wa aina gani hadi sasa.
    Anapoteza muda na nguvu ambazo angeweza kuzitumia kujenga hoja ambazo ni constructive na sio hayo ambayo anayaongea sasa.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    apelekwe angaza huyu anaitaji msamaha wa dhambi
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ajiue tu kwani wangapi wamekufa na hatujawakumbuka tena!
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Mjengwa, mimi nnakuaminia wewe ni chuma cha pua, huna sababu ya kulia lia kwa kusakamwa humu JF. Unavyosakamwa humu ndio uthibitisho wa power of your writings, yaani maandishi yako ni makali na yanakata na kuchoma kama ncha ya upanga wa makali kuwili.


    Hizo critic ndizo tupa zinazozidi kunoa ncha ya mkuki wako kufikia kiwango ukiandika tuu, zitachoma mpaka mioyoni mwa nyoyo za watu.
     
  19. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinker mwingine huyu! wenzako wanafikiria kumpotezea!
     
  20. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mno. hawezi kuwa na akili timamu akaongea vitu vya namna hiyo.
    Hivi ameshakaa na kujiuliza kwanini watu wengi wanatofautiana na yeye kifikra?:confused2:
    labda ingemsaidia kama angekaa chini kidogo na kutafakari hili.
    lazima atakuwa na tatizo :mad2:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...