Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa atangaza rasmi gazeti jipya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by magoma, Mar 15, 2009.

  1. m

    magoma New Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ( ni kupitia mjengwablog

    Pichani ni jina la gazeti jipya la ' Kwanza Jamii' linalotarajiwa kuonekana nchini kote kuanzia Machi 31, 2009. Ni jarida la uchambuzi wa masuala yanayohusu na kuigusa jamii. Haya ni pamoja na siasa, uchumi, elimu, michezo na utamaduni. Kuna masuala mtambuka pia kama vile mazingira,jinsia na UKIMWI/VVU.
    Jarida hilo litakuwa likitoka kila Jumanne ya wiki.

    Katika muda si mrefu kutoka sasa nitawaletea, kupitia blogu hii, majina ya baadhi ya wachambuzi watakaoandikia gazeti hilo. Kwa sasa naandaa bango la ' Kwanza Jamii' nitakalolitundika hapo juu.

    /Maggid

    Ikwiriri, Rufiji, Pwani.
    Jumapili, Machi 15, 2009.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi sana Maggid. Kila la heri na natumai utafanikiwa, ili mradi ukae mbali na genge la mafisadi.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi nina swali tu la kizusshi, ni nini atakuwa anaandika tofauti na magazeti mengine yaliyopo kwa sasa?
     
  4. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,265
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaka Hongera sana, tupo pamoja nawe
     
  5. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja nae kivipi?unalazimika kueleza uma .tusiwe tunarukia tu na kusema tupo pamoja nawe wakati hatujaona msimamo wake unaeleke wapi na kina nani wapo nyuma yake tumeshaona matokeo mengi kama haya hatma yake tunakuja lalamika
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Naomba email zenu nami niwe nawatumia makala zangu

    thanks
     
  7. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hala hala mti na macho,
    Tafadhali waandishi msije mkaanza mambo yenu yaleeeeeee ya mwaka 2005
     
  8. m

    msaragambo Senior Member

    #8
    Mar 15, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuone kwanza yasije yakawa yale yale..........................
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Naomba pia wasiogope kuandika ufisadi wakina RA na EL kwani wakiwaogopa basi hamtakuwa wapiganaji kwa maslahi ya Taifa na Watanzania kwa ujumla.
     
    Last edited: Mar 15, 2009
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Hongera Maggid,
    Lets hope this is for real and not another run off towards 2010.
     
  11. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Huyu anaganga njaa tu. Ninafahamu ana uswahiba na baadhi ya vibosile wa serikali walio na utata.

    Tutakusoma hata hivyo.
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jihadhari sana -- utahakikisha vipi wahariri wakao hawatanaswa na mahela ya wizi ya RA?
     
  13. share

    share JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,426
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mjengwa, inaonekana umejikitita vizuri kwenye fani ya Jamii, hasa kwenye mlengo wa kuimarisha vyuo vyetu vya maendeleo ya wananchi vijulikanavyo kwa kimombo "Folk Develpment Colleges - FDCs." Nadhani pia huko ndipo ilipo ajira yako kwa miaka kadhaa sasa. Kwa kuwa jarida lako ni "Kwanza Jamii", napata mwelekeo wa mawazo kuwa unataka kuwa sauti ya FDCs ambazo kwa kweli jamii haiambiwi sasa juu ya vyuo hivi, japo vimekuwepo nchini kwa muda mrefu. Tunatarajia utatupasha habari zitakazoifanya jamii itupilie macho FDCs pia. Ikiwa ni hivyo, tunatarajia mengi, makubwa na yenye kujenga kwani tumekushuhudia ukizunguka nchini kutembelea vyuo hivi. Tafadhali usianze kwa kutuboa. Weka mambo hadharani taifa lijue. Kama kuna ufisadi huko FDCs, pia tumwagie.
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yeah, namkumbuka Majjid yule wa Tambaza sekondari miaka ile.. alikuwa mwandishi mzuri wa michezo wakati akiwa bado mwanafunzi. Habari mojapo ninayoikumbuka hadi leo ni ile yenye kichwa cha habari "Tambaza out for half a basket". Pale Tambaza ilipotolewa kwa nusu kikapu Na Pugu sekondari... UMISETA miaka ya mwisho wa 80.

    Sasa hivi nikiangalia majengo ya Tambaza Sekondari, mhn! hayatamaniki kabisa... Toka miaka ile hadi leo hakuna aliyepaka rangi majengo yale...(Mwanzoni ilijulikana kama HH Aghakan Sec. School) Nakumbuka geography room na vyumba vingine.. Wakati sekondari ilikuwa Sekondari kweli.

    Nimesikia kuna harambee ya kuchangia shule ile ili ifanye ukarabati wa majengo yake... Wanafunzi miliosoma Tambaza kama kuna mwenye taarifa atupashe humu, ili tujumuike sote.

    Majjid ukiwa ni zao la Tambaza tafadhali tuletee maendeleo ya harambee ile kama bado ipo...

    Hongera kwa kijarida chako kipya kaka!!! Lakini ungeendelea na habari za michezo, nchi ingefika mbali sana.
     
  15. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Kama una ushahidi umwage hapa, we dare to talk openly! Otherwise usianze kumchafua kijana.
     
  16. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii imekaa vizuri kabisa. Hapo tumepata jina tu, nakala hata moja mtaani bado, hatuwezi kujua sera na mwelekeo wa gazeti hilo mpaka tuone yaliyomo. Huu ni mwaka mmoja kabla ya uchaguzi 2010, tulishaumwa na nyoka, tunaogopa hata unyasi sasa tunauogopa!!! Hongera kwa lengo jema, weka sera wazi!!
     
  17. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hoping hayatakuwa yale magazeti uyoga toward Jenero Eleksheni.
    Kila la heri
     
Loading...