Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mjengo opposite na st. peters

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chifunanga, Jan 19, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi wadau, ule mjengo uliopo opposite na St. Peters (nyuma ya DSTV) ni wa nini?

    Kila siku asubuhi nikiwa naenda kazini napita pale, ila mpaka leo sijui ni mjengo wa nini/nani. Maana sichelewi kusikia umechakachuliwa na watanzania tuanze kulipa kama tunavyokaribia kuilipa DOWANS
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Du, kumbe kuna watu humu nchini mpo mpo tuu kama hampo?. Yaani Chifu mzima usipajue pale?!
    Ile ndio ofisi kuu ya mambo yote, ndipo ofisini kwa mkuu RO, au nae humjui?. ni Makao makuu ya TISS au nayo huijui?.
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nachojiuliza kwanini hawakufikiria kujenga underground facility ya nguvu badala ya kale ka-ghorofa? Au ndio tunapenda sana kukaa maghorofani? Next construction ya Ikulu nadhani itakuwa ya ghorofa pia kwa mtindo huu!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu pasco jamaa yupo kazini
    we siku zote anapita kuanzia msingi mpka watu wameamia anakuja kuuliza humu JF?
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni wa walinzi wa jk? maana upo mitaa yao....haya majengo yasiyo na ubao wa maelezo ndo ya kifisadi fisadi
     
  6. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jengo langu,nitafute nikupangishe
     
  7. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    dah, asante kaka, samahani kwa kuuliza.

    ila ninaswali lingine.....hivi naweza kuingia mpaka reception au ni illegal kuweka mguu pale?
     
  8. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    kaaazi kweli kweli
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unaruhusiwa tu kwani nani kasema unakatazwa? soma vibao vyote vilivyozunguka pale na fuata maelekezo. Ukiona reception tu, ingia eleza shida yako utahudumiwa.:faint2:
     
  10. p

    pori Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una maana ya lile jengo linafanana na mbayuwayu? mbona mimi nimesikia ati ni banda la kufugia kuku la mmojawapo wa mafisadi wakuu wa nchi?
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Chifu usitake kuleta za kuleta, wewe jengo hulijui sasa umelijua ndio unataka kwenda. Haya nimejitolea kukusaidia shida yako. Pale ndio ofisini kwangu. Karibu unitembelee. Ukifika pale ulizia kuwa una shida na Chief. Ili usimbuliwe kuniona sema una taarifa nyeti toka chama cha vurugu na maandamano na kwamba wanapanga mikakati nchi isitawalike. Wataniita mimi mwenyewe nitakuona na nitakusaidia. Kama nawe ni mwana siasa tutakusaidia, tumesha wasaidia sana CUF na NCCR Mageuzi na wazee wa UDP na TLP. Hivyo karibu sana. Au nikupe na number yangu ya simu ili vijang wa getini wasikusumbue?.
     
  12. l

    limited JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    long time nikitoka magomeni kwenda obay kuogelea tulikamatwa hapo na cid wa nyerere that time since then mie najua ni usalam wa taifa
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimejijengea kijiofisi kwa ajili ya masuala madogo madogo ya ujasiriamali, actuaaly napanginsha underground
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Chifu usitake kuleta za kuleta, wewe jengo hulijui sasa umelijua ndio unataka kwenda. Haya nimejitolea kukusaidia shida yako. Pale ndio ofisini kwangu. Karibu unitembelee. Ukifika pale ulizia kuwa una shida na Chief. Ili usimbuliwe kuniona sema una taarifa nyeti toka chama cha vurugu na maandamano na kwamba wanapanga mikakati nchi isitawalike. Wataniita mimi mwenyewe nitakuona na nitakusaidia. Kama nawe ni mwana siasa tutakusaidia, tumesha wasaidia sana CUF na NCCR Mageuzi na wazee wa UDP na TLP. Hivyo karibu sana. Au nikupe na number yangu ya simu ili vijang wa getini wasikusumbue?.
     
  15. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umepatia, tena wakati ule jengo lilikuwa limezungukwa na michongoma mirefu. Wakati wa Mwalimu tulijua hapo ilikuwa ni ofisi ya manjagu.
     
  16. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sasa wakiwakamata inakuwa kwa kosa gani? au kuna vibao vinasema usipite hapa?....kweli jamani mi sijawahi kwenda mitaa hiyo.

    na baada ya kukamatwa wanawafanya nini?....kwa sababu kama hawafanyi kitu chochote kibaya ni bora na mi nijiendee ili nikamatwe, atleast nitakuwa najua kunaonekanaje. as long as unaachiwa bila tatizo.
     
  17. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli jamani mi sijawahi kwenda mitaa hiyo.

    Usituchezee akili!....
     
  18. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Njia ya kuingilia imefungwa lakini magari yanaingia siwaelewi.
     
  19. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mkuu Freestyler.....KWENDA na KUPITA ni maneno yenye maana mbili tofauti. Mi napita ile barabara ya kutoka morocco kwenda salendar.....huo mjengo upo ndani ndani huko nyuma na DSTV.
     
  20. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dah, sasa kama barabara imefungwa kuingia reception ndio nisahau kabisa. Nilikuwa nategemea siku moja nitapata chance ya kwenda kuwatembelea kama mlipa kodi wao.
     
Loading...