Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengo atakao kuwa anapiga mzigo .... Tido mhando....magamba...kwishney na tbc yao!

Discussion in 'Jamii Photos' started by SAWEBOY, Jul 9, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    New Al Jazeera Swahili Studios….

    Hii ndio studio mpya amabyo inajengwa hivi sasa Jijini Nairobi tayari kwa kurusha matangazo yake kwa lugha ya kiswahili ambapo Tido Mhando ndiye atakayekuwa msimamizi mkuu! .....Magamba na TBC yao.... kwishney....! habari ndo hiyooooo wana JF! cheki mjengo hapo down!!


    [​IMG]Under Construction: An Al Jazeera News Studio

    Already a number of Swahili News Presenters and Reporters are readying themselves for the interviews and set tentatively for August/September 2011.
     
  2. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhhh!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Safi sanaaa.....ushauri wa makamba kwa jk wamfukuze Tido haikuwa sawa hata kidogo,sidhani kama EL angekuwa PM wangemfukuza!!!riziki zatoka juu.....
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Safi san Tirdo Muhando Waliochangia kufukuzwa kwake wajifunze waliyoyafanya sio mazuri ndo hivyo walimpia teke chura!!!!
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Harafu tukija tunalalama eti watalaam wanakimbia nchi...wanaenda Ulaya au nchi za ng'ambo... Kuumbe viongozi wetu ndo wanawakatisha tamaa. Wapo wasomi wengi wa Kitanzania nchi za nje wenye uwezo wa kubadirisha nchi lakini ikija kwenye mambo kama yaliyompata kaka Mhando...wanasita hata kufikiria kurudi nyumbani.... HONGERA sana TIDO endelea kuwa wazi na kufichua maovu ya viongozi wetu hata hapo utakapoingia ili dunia ijue.
     
  6. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    duh huo mstudio nomaaaaaaa hivi na ule wa tbc magamba upo hivi hivi kweli? nijuzeni wadau!
     
  7. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC studio inazidiwa na hata ile ya Star tv, sembuse Aljazeera!!!
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo MAGAMBA wanachezea Professional za watu, Walimtoa BBC amewazeshea RTD naTVT ya hadi ikapata mashiko ni Professinal tu ILIYO mpeleka ALJAZILAR watu ambao hutangaza pasi uoga " TIDO wa wa wa wa wa !!!!!! "
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mungu ndo mpangaji wa yote
    bnadamu tunajisumbua tu
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani hizi ofisi zipo wapi?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa atabeba vichwa vyote vya tbc

    shaaban kissu first,my guess
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huwa tunasema kila jambo lina makusudi yake. Mungu aliona Tido hatumii professional yake 100% thus akafungua njia nyingine ambayo imemwezesha kufika kwenye chombo huru aljazeera though devil himself akamtumia makamba kumwondosha visivyo ndugu yetu Tido pale TBC. Naisubiri kwa hamu saaana hiyo aljazera ule utamu wote wa bbc swahili tutaupata through aljazeera magamba kwisnhneeeeei
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo la kuchanganya siasa na profession za watu
    ni kansa katika nchi yetu
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,019
    Trophy Points: 280
    Huyo Tido si ndio alikuwa mkuu pale? ilikuwaje akaacha studio namna hiyo?au ndicho kilicho mng'oa pale? Kwa waarabu atanyooka.
     
  15. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkataba kati ya TBC na tido ulifia kikomo na wala hajafukuzwa kazi bali mkataba uliisha na swala la kuongeza mkataba ni kazi ya muajiri hebu tujadili mambo kisayansi na siyo kama tupo kwenye mabaraza ya kahawa na club za pombe.....happy weekend wadau
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hongera TIdo Mhando kwa kukataa kutawaliwa na mafisadi wa hapa TZ na kudumisha utu wako.....................
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri sana, lkn Tido amekipata cha moto wa CCM alimfagilia sana Chikwete akiwa BBC kabla ya kugombea na wakati wa Kampaini za 05. Leo wameona hana deal naye ajifunze na liwe funzo kwa akina Kibonde, na wengine waliopo TBC, Uhuru, Clauds, wakina Juma Nkamia

    Ujue waandishi wengi wamekuwa MALAYA wa kujipendekeza kwa bwn wao CCM. Wakooooooooooome. Mi ntasema ukweli daima, Tido hakuwa mzuri kivileeee!
     
  18. wende

    wende JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du.ameula maana hao Al Jazeera wapo juu sana! wache watalaam wetu waende huko nje wanakothaminiwa zaidi!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hakuna issue hapa! Nyambafu!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kila siku tunajisifia eti tumeweza kuwaita wawekezaji,kumbe wengi ni wasanii wawekezaji wa kweli wanaelekea NRB,kuna kitu cha kujifunza hapa..
     
Loading...