Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjasiliamali Karibu tuungane, tujikomboe kimaisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Respect, Jun 25, 2009.

  1. Respect

    Respect Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mjasilia mali wa kweli??
    Kuna bidhaa nimeianzisha (new product), tayari iko sokoni kwa majaribio na imeanza kufanya vizuri tu, sasa inahitaji nguvu nzito kidogo, peke yangu itachukua muda mrefu kusimama; HIVYO NAFUTA 'PATNA' wa kibiashara.

    *Imesajiliwa, na inatengenezwa na mtaalam anayetambulika na vyombo husika amabae ni mimi mwenyewe.
    *Ni biashara utakayofanya kwa maisha yako yoote na kuwarisisha wanao..
    *Nafasi ya kukua na kuwa ya kimataifa ni kubwa sana ni juhudi za kweli tu zina hitajika...
    *soko la nchini ni kubwa mno, nakuhakikishia hatutaweza kulimaliza!
    *Haihitaji running capital mkuuubwa sanaa, ila inahitaji uaminifu wa hali ya juu..
    *Mitambo na mashine zote zipo kamili na ziaendelea na kazi.
    *Makubaliano ya biashara yatafanyika mbele ya mwanasheria na mashahidi wengine tutakaoona wanafaa..ili kuondoa 'Utapeli'.

    Mwisho; nakuhakikishia, siyo biashara ya kubahatisha! njoo tuzungumze.......

    0773 244254
    **********

    Huu ni mwanzo tu .......
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Weka jamvini kama umedhamiria na si kama DECI. Otherwise hili tundiko halina maana kabisa hapa ungelitundika google au kufungua website ya hiyo product. Au imekaaje wanJF
     
  3. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu kwa ombi lako, nadhani ingekuwa vizuri kuweka mambo wazi ili mtu aelewe. Mimi niko tayari kuwa partna lakini nivizuri nielewe ni nini hasa unachofanya. Unaweza kunidokezea kwenye pm!.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wapi Malila, wapi Mbu na mtaji wa 10m?

    Mkuu Respect takuunganisha na jamaa yangu mjasiriamali mzuri tu mkielewani mpige dili....! Nashauri watu walio serious jamaa keshaweka number yake hapo...mpigie kimyakimya akupe details zaidi.....si busara kumwaga kila kitu hapa for Business reasons (kwa maoni yangu), manake wabongo tunakuwa wajanja kama wachina vile....utasikia product ya Respect tayari inatengenezwa Arusha n.k
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Penny,

    Kama uko serious kweli......angalia hapo chini;

     
  6. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #6
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Mauzo ya aina YOYOTE kati ya mwanachama na mwanachama au kati ya yeyote aliyesoma tangazo la mauzo hapa JF na muuzaji kama hayatapitia kwetu kama uongozi wa JF hatutakubali lawama.

    Tangazo lolote ambalo limeidhinishwa litawekwa na Maxence, Admin, PainKiller, Silencer, Invisible au Farida.

    Tofauti na watajwa juu eleweni kuwa ni kuchukua risks katika kununua mali ya aina yoyote.

    Uongozi wa JF upo katika mchakato wa mwisho kumalizia ofisi rasmi kwa ajili ya wauzao na wanunuao ambapo matangazo yatatangazwa rasmi na uongozi baada ya kuwasiliana na wenye mali husika.

    Ni angalizo muhimu kwa wakati huu, iweni macho!
     
  7. Respect

    Respect Member

    #7
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa hilo,

    Mie ni mjasiliamali, risk ni sehemu ya maisha yangu ingawa nakuwa muangalifu hadi mlango wangu wa sita wa fahamu ili nisipate matatizo au nisimsababishie mwingine matatizo.

    Amini usiamini niliposema na watu wengine mashahidi watakuwepo, nilikuwa namaana watu wa JF kwa100% sema tu sikutaka kuweka wazi kwa sasa.

    'There fore' wapendwa zoezi liko pale pale ila linabadilisha muelekeo. nitawasiliana na Mkurugenzi Maxence kwa maelekezo zaidi.
    Kufuata taratibu ni kitu kizuri sana katika ulimwengu wa biashara za kudumu!
    Sorry kwa kuvamia nyumba ya watu kwa pupa!!

    **********************************
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu mimi nipo tele. Nimemsoma tangu juzi aliposema anaomba kuingia jf. Nikampiga swali moja muhimu akachomoa kwa ahadi ya kuonana baadae,nadhani ndio leo.

    Mkuu uliniahidi kukutana Kilolo,vp umechemsha?
     
Loading...