Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjapani akosa kazi bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mseseve, May 27, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuna siku mjapani alikwenda kuomba kazi katika moja ya kampuni kubwa za kibongo.mambo yalikuwa mambo baada ya mjapani kuanza kuhojiwa: afisa mwajiri alimuuliza jina lako nani na unatokea nchi gani? Mjapani mimi naitwa takak*MaSakamb*o natokea kum*inamoto japan alikosa kazi palepale.
     
Loading...