Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjane lazima atakaswe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MONTESQUIEU, Jan 27, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesikia hii katika pitapita yangu but sijamini, eti kuna baadhi ya mila zetu hapa Tanzania kama mtu kafiwa na Mumewe, kuna watu rasimi wanao itwa watakasaji, Wanatakiwa kutembea na mfiwa kama kuondoa nuksi ili aweze kuolewa tena .

    Jaman na janga hili la ukimwi haya mambo yapo kweli hapa Tanzania?
     
  2. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mila nyingine zimepitwa na wakati ni vema kuachwa mara moja
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    yapo na wewe unataka kutakaswa???
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hichi kitendo ni common sana Ukerewe.........na kuna professional watakasaji.
    Tumeipigia kelele kidogo lakini ningumu sana kutoka kwa urahisi katika jamii hiyo ya wakerewe.
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimeshtuka kusikia hili. ni low sana
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He miye tena? ni makabira gani hayo please nisaidie!
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ehe kumbe kweli hii !
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watafute wakerewe wakueleze! mila nyingine ni aibu tupu.
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bigirita si unisaidie kama unaelewa tuokoe muda
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NI PM nije kukutakasa MREMBO
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Natafuta mtu wa kumtakasa house maid wangu
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie si mjane, na wewe ni mkerewe?
    Na uko na cheo cha kutakasa?
     
  13. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PM son of soil
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Haijalishi unaweza anza tizi za kutakaswa au?cheo sio issue mamlaka ndio la maana
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yapo lakini yamepitwa na wakati!
     
  16. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani na expect kuwa mjane soon!
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilikuwepo
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakunywa maji kwanza ili ni kam dauni kwa mshtuko.
     
  19. D

    Dinam Senior Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu rekebisha kiswahili kiwe sahihi ni mila sio mira na ni rasmi sio lasimi please
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Another PUMBA!
     
Loading...