Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mjane hana haki ya kupendwa tena?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chimwemwe2, Aug 2, 2012.

  1. c

    chimwemwe2 New Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi to all, napenda kuchukua nafasi hii kwenu kuomba ushauri juu ya sula la wanawake pindi wanapo ondokewe na waume zao mbona jamii inaangalia kwa mtazamo tofauti sana, tofauti na wanaume wanapofiwa na wake zao? Pili ni muda gani unafaa kwa mwanamke aliyefiwa na mume kuweza kuingia tena kwenye mahusiano na mwanaume mwingine?
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Bado hujaeleweka mkuu. Una maana gani unaposema mtazamo tofauti?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mpaka atakapo mpata wanayependana!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Malizia basi Kaunga...

    Na huyo watakayependana asiwe kijana mdogo (single) au mume wa mtu....!!!

    Babu DC!!
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Atampataje kama akileta kilio chake mfano hapa JF mnamzodoa na kumcheka?
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukakwapue mali alizoacha mwanaume mwenzio...lol
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    That is our Wise Babu DC!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwani tunaaccess ya inbox yake? Kuzodoana ni kupima userious na kifua cha mtu; kwani anataka sympathy au mtu atakayempenda? Kwani ujane ni ulemavu?
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Unaweza kutupatia ushahidi wa mtu au watu wanaozodoa wajane na kuwacheka?

    Na ni nani anaweza kufanya kitu cha namna hiyo wakati kila mtu ni mjane mtarajiwa??

    Babu DC!!
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Babu kafanyaje tena Kaunga?

    Unajua, watu wanataka kulinganisha mwanamke na mwanamume katika mambo ambayo hayawezi kulinganishwa kutokana na facts za kisayansi na kijamii.....

    Wanavyoona wanaume wajane wanapata wanawake single kirahisi, wanadhani hata wanawake wajane wangeweza kupata mtelemko wa namna hiyo...!!

    Bahati mbaya wanasahau kuwa hivyo ni vitabu viwili tofauti ingawa mtunzi ni mmoja!!!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ilo lipo kwenye mtazamo wa mtu mwenyewe(mjane), wengine hawapendi wengine mbona wanaolewa tena
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Wana haki ya kupenda tena!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ili mradi wasicheze faulo....kama kuchukua waume za watu au vitoto vidogo ambavyo mama zao hawajamaliza kazi ya kuviosha tongotongo kwenye macho!!

    Babu DC!!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unajua Dark City, mwanamume umri ukienda anaweza bado kuoa binti ambaye anamzidi 20yrs, lkn mwanamke akiwa hata na mwanaume wanayepishana 7 yrs (she has to be rich ili kumpata huyo kaka), jamii inamuangalia kwa macho mawili. Na mbaya zaidi wazee wenzake (wanaume) go for younger girls hivyo huishia au kuokoka (kumpenda Yesu) au kuiba waume za watu au kutafuta viserengeti boys!

    Mimi nafikiri jamii iwaruhusu wabibi nao wamiliki viSBs na ukizingatia vijana wa sasa hivi wanapenda mteremko, au unaonaje Babu DC?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama watafuata huu ushauri basi watasubiri sana..
    Ukitegemea jamii ikuruhusu itakula kwako aisee..
    Better to decide on your own..
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe 100% SnowBall, katika ulimwengu huu bora kustick kwenye unachokiamini, kwanza hata hiyo jamii yenyewe ni heterogenous.
     
  17. M

    Moony JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Soma thread yangu moja ya mchumba anatakiwa
     
  18. M

    Moony JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    usiseme hivyo hujafa hujaumbika, ujue hata wao hawakutaka iwe hivyo
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inategemea mtazamo wa mtu na mtu
     
  20. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo likowapi? Asiyekuwepo na lake halipo! We vipi bana!
     
Loading...