Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjamzito

Discussion in 'JF Doctor' started by Kifaranga, Sep 28, 2012.

  1. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujuzwa, kuna hali ambayo sijaielewa vizuri kwamba kuna mdada ana ujauzito wa wiki ya nane inaenda sasa ila kila wakati labda kwa siku inaweza kumtokea kama mara 4 au 5 ni hali ya tumbo lake kuuma na kuacha, linaweza kuumwa ghafla kama dakika moja au mbili kisha linapoa, hii huweza kumtokea kwa siku kama mara 4 au 5.

    Hii ni hali/ugonjwa gani tafadhali naomba kujuzwa
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha uzembe,nenda kamuone daktari usipende kuishi kwa mazoea.
     
  3. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuh nilitaka kujua kabla ya kumshauri aende hospitali .....
     
  4. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Asante MamaJack, nilitaka kujua kabla ya kumpa ushauri aende hospitali ...................
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inaitwa Braxton Hicks ni kawaida na ataendelea kuzisikia hizo contractions hadi kipindi cha pili cha ujauzito (second tremester)
     
Loading...