Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjamzito kuumwa kiuno inasababishwa na nini na matibabu yake please????Naombeni msaada please????? ?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mnyampaa Ebrahim, Sep 4, 2012.

  1. Mnyampaa Ebrahim

    Mnyampaa Ebrahim Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nina mchumba wangu mjamzito wa miezi mitano anasumbuliwa sana na kiuno sijui chanzo nn coz hata kazi ngumu hafanyi yupo tu nyumbani,any msaada please???
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimba ya twins ya mwezi tu au hata wiki tatu unaanza kuumwa kiuno kama cha periods, unaweza sema utableed, itadumu kama kwa wiki 3 au mwezi then inapotea, ingekuwa ya umri huo ningekwambia mpeleke akafanye ultra sound yaweza kuwa ni pregnancy ya twins, niliumwa hivyo wakati mimba haikuwa hata na mwezi, nilipofanya ultra sound ndio kugundua kuwa ni ya twins, na wamama wengi wenye twins watakubaliana na mimi hapa! ila si neno, mpeleke kwa dr, utajua tatizo, nawatakia kila lililo la heri, tk cr of her, she needs u now than never before!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kiuno kinauma kwa sababu nyonga ilizoea ku-support uzito mdogo kuliko iliopo. Kwa hiyo ni kama kulemewa tu. Pole sana, mpe support itapita.

    Ila ukifunga nae ndoa kinaweza kupona,lol
     
  4. Mnyampaa Ebrahim

    Mnyampaa Ebrahim Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanks mdadaa kwa ushauri wako mzuuri!!!Halafu sisi kwetu tuna kawaida ya kuwa na matwins!!!
     
  5. Mnyampaa Ebrahim

    Mnyampaa Ebrahim Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hopeful itawork out King'asti,lol!!!!
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    ...Mhhhh! Haya bana...mimi nilikuwa silijui hili :) lakini ni ushauri mzuri sana kwa muanzisha thread.

     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    :lol: Saa zingine kale kadhambi ndo kanamtesa dada wa watu best,lol

    Abee bibi wa kambo.
    shkamooo!
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh, asante King'asiti hata GF wangu kiuno hua analalamika kinauma kwa sababu uzito unaongezeka na kiuno kinashindwa ku support? Lakini ni GF tu hana mimba na suala la sex kwetu halipo
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    marahaba mjukuu....
    nimeupenda ushauri wako... umejaa ukweli mwingi ndani yake


     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kama ameongezeka weight hivi karibuni (by 10% is bad enough)shauri ya kupendwa sana na wewe hii inaweza kuwa sababu. Otherwise atahitaji kuonana na daktari wa mifupa, pengine kuna tatizo lililoko serious.

    (Au labda nae kiuno chake kina hamu na harusi, try that anaweza kukushangaza hehehe! )
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Afantee bibi. Nna hamu ya kushonesha sare ya harusi, naskia manzese toka barabara ibomolewe vitambaa vya magauni vimeshuka bei.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja nimshitue sasa hivi, thanks for the info
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Umshtue kumuona daktari ama kumuoa? Lol
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aonane na Dr
     
  16. S

    SWEET HUSBAND Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina neno ni uzito tu wa mtoto,na mwili haukuzoea kubeba mzigo.Hongera you will be a good husband like my husband,yuko very concern na issue za familia,very caring husband,i will love u my hubby till i die,kaka mpende sana mkeo,tunapenda kweli kujaliwa.Barikiwa na Mungu wetu alie hai,ila ndoa muhimu eeh!!!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    nilijua weye mwanaume kumbe ni she, loh!
     
  18. S

    SWEET HUSBAND Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes ni she,hiyo ni sifa ya husband wangu,yuko soo sweet kwa kila kitu!
     
  19. Mnyampaa Ebrahim

    Mnyampaa Ebrahim Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanks for ur ushauri mzuri,definitely i do care and luv her so much!!!!!Suala la ndoa ndio lipo njiani inshaallah!!!!
     
Loading...