Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjamzito bila condom ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Jun 4, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wana Jf habare za wiki end ninaomba msaada wetu tafaradh mana leo hasubuh hasubuh nimepokea simu ya mshikaji wangu au best yangu akiniuliza eti hajafanya makosa kufanyanae mapenz mke wake bila kutumia condom mana mkewe ni mjamzito wa miezi minne sasa. Na miezi yote ya nyuma alikuwa anatumia condom katika tendo je? Kufanya hvyo hajafanya makosa. Ushauri wenu tafadhar mana hata mm nimeshindwa kumjibu vizur mana ninasikiaga mkeo akiwa mjamzito kunakuwa na hili mara lile hebu msaada wenu tafadhar?
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kama mwenye mimba ni mke wake rukusa kufanya naye bila kondom.KUNA FAIDA ZAKE NA MUHIMU SANA
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    samahan mm ni mgen kidogo kwny hili hauwez sijui kusababisha mtoto kufanya nini sijui
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mtoto kufanya nn? hamna tatizo, dogo ashafungiwa kwenye ukumbi wake na hamna kinachomgusa kutika nje....yupo sterile kabsaaa.
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhh na wewe mtoto hafanyi lolote wala haihusiani we peleka mzigo tu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kabisa mkuu

    nilionaga hii kwenye kitabu fulani mmh

    Your developing baby is protected by the amniotic fluid in your uterus, as well as the mucous plug that blocks the cervix throughout most of your pregnancy. Sexual activity won't affect your baby.
     
  7. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kweli hakuna tatizo, kazi kwake
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Lakini mbona wangu huwa anasikia maumivu makali wakati na du, nini huwa inasababisha
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Usihofu akipiti kitu ndugu yangu,we kula tu ila hakikisha ni mkeo usije ukavunja ndoa ya watu he he he
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm nadhani kuna tatizo hapa! hasa kwa sisi wachangiaji, Kwanini kazi ya Kondom ni nini? au alikuwa anaitumia kwa ajili ya nini huko nyuma? nadhani hili swali ni sehemu muhimu ya ushauri wowote hapa!
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kimsingi tangu dk yakwanza mke kushika mimba unaruhusiwa kushiriki nae tena bila kondom mpaka miezi mitatu ya mwisho lakini kwa staili tofauti ili kumuepusha na maumivu!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Style unayotumia si poa
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Weka masikio na vimiguu wewe acha kumnyima virutubisho dogo ila style uwe makini si ya baba na mama
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Inaweza ikawa ni position mnayotumia halafu push in and out inabidi iwe soft siyo kwa fujo..vinginevyo, muende hospital mana inategemea mimba ni ya miezi ngapi asije akwada na tatizo lingine tofauti.

    Murefu: Mwambie rafiki yako haina shaka kabisa bila co na anaweza kuendelea mpaka mama akikaribia EDD..
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nani kakwambia ule uji ukiingia ndani kwa mwanamke ni uchafu?
    hauna madhara yeyote kiafya,iwe kwa mwanamke au huyo mtoto,
    sana sana ni virutubisho kwa akina mama lol...
     
  16. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    i google utapata jibu, ila kwa uzoefu haina shida.
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na wewe Shantel wewe...kwani kasema ana mzigo?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dude kubwa......
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ile mbuzi mnadani ndo inafaa au?
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unafanya kimtindo na wewe bana acha mwishowe nitukane hapa nipigwe BAN mie sitaki bana ha ha hha ha ha ha USIJIBU tena bana nini lakini wewe
     
Loading...