Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadara waBunge kuhusu wizara ya ulinzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isimilo, Aug 19, 2008.

  1. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge limeibuka nakuonyesha kuguswa sana na wizara ya ulinzi hasa sehemu ya jeshi la wananci wenyewe.
    katika uchangiaji wao wabunge mbalimbali wameibuka na kauli ambazo kwa namna moja au nyingine zilionyesha kuguswa kwao na yanayoendelea katika uendeshaji wa jeshi hilo.
    mbunge mmjoa pamoja na kuonyesha concern kubwa kuhusu uonevo wanaofanyiwa wanajeshi alisema
    "unawezaje kumpa mtu anayekulinda lesheni ya sh.2500 kama mulo kwa siku je si kwamba atapiga risasi na kwenda mzima mzima na hoy bunduki.
    mwingine kasema "mkuu wa majeshi unapotoshwa na wanadhimu wako.wakurugenzi wote tisa wa jeshi la wananchi hakuna hata mmjoa anayetoke Zanzibar"
    mwingine kasema jeshi " wanajeshi wanamoishi mule ,wengine kwenye magodauni ukiingia dakika tano unatiririka jasho mwili mzima je itakuwaje kwa mtu ambaye analala kutafuta watoto humo ndani-kicheko."
    mwingine kasema wnajeshi walidhalilishwa sana kuhusu kutanfgaziwa waziwazi kwamba walipe nauli kwenye dala dala. alidai ni udhalilishaji mkubwa wa jeshi wakti yeye mweynewe aliyepitisha tangazo hilo angaro lake kuubwa na analitumia peke yake.akakatwa kauli na spika kwamba lifurahia snana kusikia wanajeshi wanagoma kulipa nauli.
     
Loading...