Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa umeme ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAYOO, May 12, 2011.

  1. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu najua mnahasira na huu mchezo unaofanywa na hili shirika la mwanga. Mchezo wa mgao wenye wimbo wa dharura kila siku. Lakini nawasihi angalieni huo mdahalo msikie hizo sababu wanazotoa.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nipo makini namsoma fresh huyu mtaalamu anae jieleza hapo katika tv.
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani angalieni wafanyakazi wa Tanesco Itv Live wanavyoongea utumbo Ccm ipo kila kona ya ofisi za serikali ya ccm
     
  4. M

    MC JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hawa wafanyakazi wa Tenesco, wameongea kiwango cha chini sana, wamepoa kama wamemwagiwa maji vile,
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa kajieleza kama Magufuli lakini hakuna kitu
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    January makamba ameingia mitini
     
  7. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa ana kapu la mipango isiyotekelezeka. Kiukweli watu wa TANESCO wana wakati mgumu.
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huku mtoni kijichi mgao siju ndio umeshaanza maana saa 2 kamili jioni hii wauchukua ememe wao
     
  9. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Eti Tanesco wana master plan ya miaka 25, kwa hiyo tatizo la umeme bado tunalo hadi 2025.
     
  10. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apo akunajipya porojo tu!!!
     
  11. T

    T.K JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani ni blah, blah tu!
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Duh!,hawa vijana wengi wa chuo kikuu watawaua hawa wazee na presha,wamebeba mipango kibao lkn hakuna hata mmoja unaotekelezeka.Viongozi wa Tanesco bogus tu na Serikali yao wanayoitetea kuwa inawasaidia
     
  13. T

    T.K JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe Tanesco itabinafsishwa??....hii itakuwa safi sana.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kwa maelezo ya Tanesco ni kuwa Tanesco ilikuwa ktk mipango ya kulibinafsisha ktk miaka 8 iliyopita lkn ss wamebadili mawazo halitabinafsishwa.
     
  15. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The problem of electricity supply jn Tannzania is potentially a serious issue for discussion but was made very light because of itv lightweight presenters. Itv pls take the lady presenter to light entertainment programmes.
     
Loading...