Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa mgomo wa madaktari Star Tv.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by don-oba, Mar 9, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jambo linalonishangaza kuhusu hawa wazee waliopo studio za Star Tv namba 1 ni kufikiri hawa wasomi madaktari hawana madai ya msingi. Na jambo nililoliona hapa, wazee walio wengi wanaupinga huu mgomo wakati vijana wengi wanauunga huu mgomo.

    Ninalowatahadharisha hawa wazee ni kwamba... 'usitegemee kudai haki sasa hivi hapa nchini bila kufanya mgomo' Baraza la mawaziri limechoka.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    TBC = JK = CCM- A
    ITV = Mengi = CCM- B
    Star TV = Diallo = CCM- C

    Unategemea nini?
    Am outta here!
     
  3. r

    reformer JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star TV mmekuwa kama TBC, hawa watu mliowaleta wanaongea uongo mtupu na nyie mnawaangalia tu!
     
  4. n

    ngokowalwa Senior Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    imepangwa makusudi
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    amini usiami mgomo huu unaki2 nyuma yake hata kama mawaziri watajiuzuru watadai na mwingine ajiuzuru unafikiri ni nani? Kila mmoja anajuwa matokeo yake.
     
  6. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana nawe 100%,hii ni propaganda at work na sio dawa wanazima moto kwa petrol.kama suala ni kulipiwa shule-mbona viongozi waliosoma bure ndio wanaoiuza nchi bei poa!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Kuna Jamaa ustadh mataka naona anatema pumba tupu!!
     
  8. r

    reformer JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna muda huwa angalau naiamini Star TV ukilinganisha na TV zingine kwenye mada sensitive kama hizi kupitia hiki kipindi. At least mnakuwa analytical na mnaleta watu makini, wenye hoja nzito na mitizamo tofauti ili kuleta uwiano kwenye mjadala. Leo mmechemsaha big time kukubali kununuliwa kirahisi na kuwaleta watu vilaza wenye mlengo mmoja kama hao. Watch out, mnapoteza muelekeo!
     
  9. r

    reformer JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalau huyu jamaa kijana nafikiri anaitwa DEUS anaongea point. U can c a difference btn wazee and vijana!
     
  10. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilikua nimezima Tv, bora kipindi kimeisha. Wanatokwa na mapovu mwili mzima halafu wanaongea pumba. Yaani nilishaacha zamani kuangalia tv za hapa nchini. Bora niweke cartoon niangalie.
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Huyu sii ndio yule wanaesema sii riziki? Aliyakuwa amezawadiwa ATC akaiulia mbali?
    .
     
  12. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zimwage hapa hizo 'pumba' zake tuzijadili. Usituletee umbea wako hapa.
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...watu wakini wa JF,HATUNA MUDA WALA NAFASI YA KUJADILI PUMBA ZA HUYO MJINGA WAKO,TUNAJADILI MAMBO MUHIM NA YAMSINGI TU NUKTA
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Thanx sabu kwa kumuelewesha huyo kilaza.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika kama ni Mataka huyu
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe ni kilaza,kwa nini unashindwa kuandika hapa kile wanachosema unatuletea mapenzi yako ya kitoto bana
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hamna cha maana kwenye tv zetu
     
Loading...