Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa Kumpunzisha JK kama M/kiti Hautokani na Gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 16, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wenye upeo mdogo kama Nape wanasema kuwa watu wanapendekeza JK aachie uenyekiti kwa ajili ya dhana ya kujivua gamba. Ukweli ni kwamba udhaifu wa JK ndio unazaa mapendekezo haya. Je, wakati wana CCM walipopendekeza JK asigombee tena kama hawezi kuchukua maamuzi magumu dhana ya gamba ilikuwa imeanza? Nakumbuka kulikuwa na mjadala mkubwa wa JK kutogombea tena 2010. Uongozi dhaifu ndio unazaa mijadala wala si dini, wala gamba linalomwandama JK. Kuna taarifa pia JK anahaha aweze kumweka mtu wake maana anaogopa asipoingia mtu wake atamwaandama sana Riz kwa utajiri wake na pia wale watu corrupt walio karibu nae
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii mada imejaa upuuzi mtupu.
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Napita wakuu
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Unapofanya mabaya wa2 wanakaa kukuzungumzia na hata mazuri pia,lkn yakiwa mazur utasemwa kwa uzur, yakiwa mabaya lzima usemwe kwa ubaya.
     
  5. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo la CCM ni rushwa!. Kama CCM inataka kubadilika ni kwenye hili hakuna lingine!. Je mnatafuta mwenyekiti anayejua kuiba kura au mwenyekiti atakaye tatua tatizo la rushwa. Bila kuwa wakweli mtalaumiana kila siku lakini tatizo kubwa ni rushwa kwenye shughuli za serikali.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hakuna pointi ya ku-comment hapa. Upupu mtupu.
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtaamua wana magamba wenyewe mie napita tu!
     
  8. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Upupu upo wapi hapo? Alichoeleza mtoa mada ni sahihi kabisa. JK ni dhaifu sana. Haiwezekani viongozi wa CCM wananyukana na kudhalilishana yeye kimyaa kama hayupo vile. Kuna nadharia mbili nazijenga. Inawezekana makundi ndani ya CCM yamemzidi nguvu au anawaogopa wale wanaonyukana. Salama ya CCM ni kumng'oa JK. Hata ktk nyumba, iwapo watoto wanatukanana, kudhalilishana na kupigana na baba mwenye nyumba upo kimya unakunywa kahawa, ni ulegevu. JK aheshimiki ndani ya CCM. Ang'oke tu
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    na wasiwasi ile kauli bwa mdogo katumwa aitoe mana sio bure ona sasa aibu kwake...................kuna UWALAKINI hapa
     
  10. p

    potokaz Senior Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    time wil tel
     
  11. T

    Thegame JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,585
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    JK alikosea sana aliporidhia dhana ya kujivua gamba. Labda hakujua kwamba yeye ndiye gamba lenyewe linalotakiwa kuvuliwa!
     
Loading...