Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa kifo cha marehemu mwangosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchonga, Sep 4, 2012.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inabidi swala la marehemu mwangosi tulijadili kabla hawajalipeleka mahakamani
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kesho tu utasikia lipo mahakamani
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wanasheria watupe mwongozo kuhusu hili. Je, swala likifika mahakamani inakuwa marufuku kabisa kuliongelea au inategemea namna unavyoliongelea? Je, nikiongelea jinsi nilivyomjua marehemu, wema wake, ukorofi wake, umahiri wake kikazi n.k. ninakuwa nimekiuka sheria?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    sawa, lakini ni vizuri ukatoa hadidu za rejea za mjadala in your perspective maana swala hili linaendelea kujadiliwa katika media mbalimbali, je, wewe una hoja mpya?!, leta tuijadili.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ngoja walengwa wa sharia waje tuwasikie ktk hoja zao!
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Who is going to control mjadala huo na ni kwa maslahi gani? Swala la Ulimboka limejadiliwa sana na sasa je, mijadala hiyo imeleta nini chenye maana? Umesikia tena Ulimboka anazungumzwa? Kusema sana habari za marehemu kwa sasa bila objective haina positive impact kwa familia yake. Sema izungumzwe historia yake ili kumuenzi
     
Loading...