Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa Katiba unaendelea wadau

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwankuga, Dec 20, 2011.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mjadalwa Katiba unaendelea wadau.

    Muda wowote Rais Jakaya Kikwete atatangaza majina ya wajumbe watakaounda Tume ya Katiba itakayoshughulika na kukusanya maoni na kuandaa rasimu ya Katiba.Je,nani unependa awepo kwenye tume hiyo na kwanini?

    Mimi nawapendekeza Prof.Issa Shivji na Prof.Kabudi Paramagamba (wote ni wabobezi katika mambo ya sheria na katiba,na naona wanauzalendo tofauti na wasomi wengi ambao ni wachumia tumbo).Maoni yako ni muhimu.
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mtikila, Pro. Baregu, Pr. Safari Salm A. Salm wasikose
     
  3. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi Msolopagazi,Dr Slaa,Mnyika na Halima Mdee
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tundu Lissu
    Profesa Kahigi
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nashauri hawa wafuatao wasikosekane
    1. Slaa wilbrod.
    2. Tundu Lisu.
    3. Mbowe.
    4. Heche.
    5. Munishi Deo.
    6. Lema Godbless.
    7. Mwanakijiji.
    8. Kibanda.
    9. Mnyika.
    10. Shibuda.
    11. Halima Mdee.
    12, mr. II Sugu.
    13. Pete Msigwa.
    14. Prof. Kahigi.
    15. Wenje Ezekieli.
    16. Kafulila***

    ~~~~~~LEAST~~~~~~~
     
  6. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona wengi ni wabunge wa cdm?Katika vyama vingine,taasisi za elimu,Ngos,dini n.k zinatakiwa kuwakilishwa.Lakini maoni yako yanaheshimiwa.
     
  7. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nafikiri majaji wastafu wanaweza kutusaidia ambao ni Barnabas Samata,Robert Kisanga na Jaji Sinde Warioba.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    hao ndio wenye uchungu na nchi hii!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jk hawezi kuwa mzalendo hivo aweke na upinzani na hata akiwaweka ataweka wale walionunuliwa na ccm kama zito na cuf
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na yako pia yaheshimiwe
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama mkipendekeza Jk sio mtu wakusikiliza mawazo ya watu hasa wanawaza maendeleo labda wale wanaowaza ufisadi na kuiinua ccm
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,630
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    ...........Mbatia........
     
Loading...