Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa Katiba Mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Manyi, Jun 7, 2012.

  1. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimefuatllia kwa karibu sana vipindi vya midahalo ya upatikanaji wa katiba mpya TBC kutoka sehemu mbalimbali nchini, kwa sasa, na kwa kweli wananchi wanaonyesha ukomavu na ujasiri wa hali ya juu wa kudadavua na kupembua mambo.

    My Take
    Kwa hali jinsi ilivyo, kuna wapambanaji wa ukweli sana mikoani, wanahitaji kuwezeshwa ili wawe wapiganaji kamili. Magamba mna hali mbaya sana katika ulimwengu huu wa sasa, kumbukeni hii si 1961 na saa ya ukombozi ni sasa.
    Makamanda tukaze buti, ukombozi uko karibu sana.
     
  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu tuelekeze tujadili nini; Katiba mpya au hali mbaya ya magamba au saa ya ukombozi?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kwenye katiba mpya nataka sheria za kazi zibainishwe wazi haki ya mfanyakazi hasa wakati huu kuna makampuni mengi ya kigeni yana exploits wabongo sana tu, km hawa Erolink. Kuna kampuni moja ya simu watu waliokuwa customer care waliugua masikio baada ya kupokea simu kwa miaka takriban mitano, lkn wakaachishwa kazi kishenzi sana. Bado mioyo yetu inauma ndugu zetu kuachishwa kazi namna ile. hawakulipwa kabisa. So napitia sheria zote za kazi halafu ntakuja na draft kamili ya mapendekezo. Najua kuna akina Mnyika, Lissu, Zitto wapo humu watafanikisha tuu.
     
  4. Godlisten shoo

    Godlisten shoo Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna na ss wengine wa migodini tuna tatizo kama hilo unapo pata matatizo ya kiafya yanayotokana na kazi unayo fanya unatibiwa kidogo tu ikishindikana kupona ndani ya miezi 6 basi kazi ndo hakuna na unaendelea kujitibisha mwenyewe sasa ebu chukulia labda mtu umeufua mgongo na matibabu ya mgongo ni gali mtu kazi ndo hauna vipi utayamudu? mi nahisi hawa wawekezaji wa nje wapo juu ya sheria za nchi maana wanafanya mambo kinyemela na hakuna anaye wauliza
     
Loading...