Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa katiba live star tv toka ARUSHA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tusichoke, Oct 15, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wanaoweza kufuatilia hivi sasa mdahalo kuhusu mustakabali wa katiba mpya unaendelea star tv toka arusha
     
  2. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wachangiaji wanataka katiba mpya impunguzie rais madaraka,wabunge walioshindwa uchaguzi wasipewe ukuu wa mkoa au wilaya,idadi ya wabunge ipunguzwe,katiba itamke kiongozi mwenye kashfa ajiuzuru na mengine mengi
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tuhabarishe huo mdahalo uko pande zipi bado wanaruhusu watu kuingia?
     
  4. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inaonekana ni toka kumbi moja ya hotel za hapo Arusha,washiriki ni raia,wanachuo mount meru university, makumila na unaendeshwa na kituo cha sheria na haki za binadamu,mimi naangalia kupitia star tv sipo ukumbini ,naomba anayefahamu huo ukumbi atujuze
     
  5. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu suala la uwekezaji limegusiwa kwenye huo mdahalo?????? ukizingatia ya kwamba ni wanafunzi tena wa Vyuo ndiyo wako kwenye huo mdahalo. Mkuu tunaomba aliyeukumbini aendelee kutujuza, kwani sisi hapa tunajiandaa na MTANANGE kati ya MANI YU na LIVAPULI. Mimi nitakuwa nawajulisha mabao yatakavyokuwa yanapigwa.
     
Loading...