Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa Dowans ITV wasitishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Feb 21, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna tangazo naliona hapa itv ya kuwa kutakuwa na mjadala kuhusu dowans jumanne saa 3:00 usiku. Binafsi ningependa kujua sura ya sakata hili kipindi hiki.
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Japo kuna watu wanasema tunapoteza muda tutaendelea kuwaonyesha watawala kuwa NOT ANY MORE.

    Haiwezekani kukata tamaa, "No Retreat No Surrender"
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tutaangalia na kuchangia.
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naungojea mjadala kwa hamu! Sijui kinanani watakuwa studio?
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    MAFISADI MKOME HII SINEMA YA HIVI SASA JUU YA DOWANS LAASIVYO TUKAPOROMOSHE 'MI-WIKILEAKS' ZAKE HAPA MPAKA MJISIKIE KUFAKUFA HIVI!!!
    [​IMG]

    ccm+evap.jpg

    928 × 575 - Katuni husema vingi! Tazama hii. Kazi ya mchora katuni, ...
    bwaya.blogspot.com

    Hawa wamiliki wa Dowans wa KUKODI wala hatudanganyiki!! Lowassa na Rostam Azizi, kaundeni mpango mwingine; huu hapa tayari umeanguka kwa pua.

    Na mkijaribu kubisha basi TUTAPOROMOSHA USHAHIDI KAMA MVUA HAPA kuliko hata ya Wikileaks mpaka mshangae wenyewe. Naona bora mkasimamishe hii sinema ya huyo Msaudia aliyeletwa nchini na Ridhiwani Kikwete tayari na makabrasha yote bandia, kabla hamjapata kuabika zaidi!!!!

    Pindi mtakapomaliza uongo mzima basi mtuambie ili ndio mmanze kuumbuka rasmi mbele ya kandamnasi mnaofikiri hatuko-deep.​
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo kawaida ya Itv kuwa na kipindi cha mjadala jumanne, nadhani mzee Mengi anauchungu sana anavyoona mafisadi wenzie wanapotaka kula zawalipa kodi wa nji hii kirahisi rahisi namna hii.
     
  7. M

    Mhango Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz wote hamna kitu maneno tuuuuuuuuuuu, hamna lolote na tutakufa kwa maneno yetu wenyewe, tufnye kweli muone kama watarudia hawa *******
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    uefa champion lig imezsogezwa mbele?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umepotoka? uombe radhi wna Jf?
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Wawe wamejiandaa vizuri ndio mambo yatakuwa mazuri. Ningejua nani anaandaa ningewapa senti hamsini zangu za maoni.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mengi keshanusa pesa....
     
  12. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks for the info, tutafuatilia mjadala huo.
     
  13. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ja tuone
     
  14. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmhh! to wait and see.
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dowans=tanescco, kama kawaida watakata umeme nch nzima kuanzia saa tatu hadi saa tano usiku!
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Lazima tujadili kwa sana tu kuwaonyesha mafisihadi kuwa watanganyika hatudanganyiki kibwegebwege sasa. Huyo mmanga si aliikana dowans siku za nyma? Leo katokea wapi?
     
  17. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Endapo umeme utakatwa kwa sababu yeyote ile kweli itakuwa ni mchezo mchafu unachezwa. Lets wait and see
    Mungu ibariki Tanzania
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Chanel ziko kibao2. Pitia agape tv.
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I like the katuni ya SI SISI Em
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MAfisadi wameshindwa
     
Loading...