Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala upi na nani aliechangia ukaelimika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dunda kwetu, Nov 20, 2011.

  1. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF hapa tulipo mda si mrefu ni jtatu itakuwa sio mbaya ukajumuika nami kwa kutuabarisha mjadala upi ulio faidika kwa namna moja au nyengine a.k.a uligusa hisia na kuelimika na nani alichangia kwa umakini zaidi sina maana wengine waliochangia hawakuwa makini


    1.Jua haki yako unapokamatwa na Polisi,Mjadala ulirushwa na Dada Bikra
    na mwana haki alichangia vizuri sana:poa

    2.Anti Lizzy alirusha mjadala ulikwenda kwa jina la Zawadi na wengi kuujadili
    Je wewe una mjadala wowote :poa​
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Sasa hii kwa nini umeitundika huku kwenye picha?
     
  3. n

    nyakunyaku Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio sehemu yake, jipange
     
  4. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hizi tundu za kuchemekea habari ziko karibu mno
     
Loading...