Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fang, Jul 24, 2012.

  1. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The topic speaks for itself.

    The main thread can be found here:
    http://www.jamiiforums.com/great-thinkers/297111-mjadala-tathmini-ya-utawala-wa-rais-kikwete-2005-2012-a.html

    Update:


    Update Muhimu sana:


    UPDATES - QUESTIONS FROM MEMBERS;




     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Jembe Matola limeshaingia ulingoni. Zomba sijui kaingia mitini? Nikitafakari eti mafao yangu ya NSSF ni mpaka nifikishe miaka 55, na hii makitu aliyesaini ni Rais Kikwete, basi hata yale machache sana aliyofanya vizuri nakuwa siyaoni kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Time keeper ni nani? tusije tukakesha hapa.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi Zomba anaweza kuelezea mafanikio ya Utawala wa Kikwete kwenye kuboresha elimu ya primary na secondary?? ngoja nione.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Ndio nami niko hapa nipate huo mshangao. Sijui atasemaje kwenye afya, kilimo na ajira kwa vijana. Kuna watu wenye mioyo migumu kama jiwe. Natamani 2015 ifike upesi, labda tunaweza kushushiwa neema.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    heri ingekuwa topic ya mapenzi ...
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi utawala huu wa kikwete kiukweli kabisa umeleta nafuu gani kwa mtanzania zaid tu ya juhudi za watu binafsi? hebu atumbie kwanini tunashuhudia mfumuko wa bei mkubwa kiasi hiki tena kwa bidhaa za ndani kuliko za nje?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona wanalala sasa ?....nimechoka Mwali wapige maswali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Zomba ametinga na anatoa data kujibu swali la kwanza. Mwali nadhani uwaambie wana mdahalo hao wajibu maswali kwa point/bullet form kwa kuwa maelezo marefu kama unaongea hayatakuwa muafaka hapa.
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unayaweza mapenzi, au unataka kutuweka roho juu wenzio,
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Jiulize mafuta (petrol/diesel) Inavopatikana kwenye visima umangani, inasafirishwa kwa meli mpaka bandarini, then inapelekwa kwenye visima vya kuuzia mafuta lakini bei yake ni rahisi kuliko bia inayotengenezwa Ilala hapo. (lita ya petrol ni hardly 2200 wakati ya Caslte lager ni 4000). Nchi inaendeshwa kwa Pombe!!
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mnakasha huu si wa kitoto zomba kapewa dakika 10 kujibu mafanikio ya Kikwete tokea 05 katika sekta zote....ngoja niwe msomaji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naona zomba anacopy na kupaste hotuba za mkapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha.....
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Kwa hali inavyoonekana Mdahalo unaweza kuchukua sehemu yooote ya siku ya leo iliyobaki.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    zomba yuko OP kinyama....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Tunachojadili hapa ni nini hasa, UTAWALA au UONGOZI? bila tahadhari, wengi tutajikita zaidi kwenye mjadala juu ya uongozi na kuwa nje kabisa ya title ya debate. Pia nadhani ni muhimu ndani mwetu tukawa na uelewa kwamba ni muhimu kugawa kipindi hiki katika maeneo makuu mawili kama suala ni uongozi wa nchi yetu (vis a vis utawala): December 2005 - February 2008 (Lowassa akiwa Waziri Mkuu) na March 2008 - July 2012 (Lowassa akiwa nje ya wadhifa wake huo). Hii ni kwa sababu tofauti na mawaziri wakuu wa awamu za nyuma, Lowassa kama Waziri mkuu mwaka 2005 - 2008 alikuwa ni zaidi ya Waziri Mkuu kikatiba. Nadhani nimeeleweka.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ooh dude......zomba u must be kiddin pal.....
    inflation rate? ooh my....
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    eti anadai maendeleo ya riba ni mazuri sana ..sijamuelewa hapo anazungumzia nchi gani ...ngoja tuwatch hii movie...tusubiri nafasi yetu ya kuuliza maswali
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Dah! Zomba kweli CCM pyua! Maneno mengiiii na madata ya ajabu.
     
Loading...