Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala redio imaan: Vyombo vya habari vya Tz ni janga la taifa na Vinamchukia Kikwete live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Sep 2, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wadai magazeti mengi na vyombo vyingi vya habari hupotosha habari kwa makusudi.
    wamesema sensa limepotoshwa huku hata wale waliokuwa wakivamiwa na polisi usiku wa manane vyombo hivi vilikuwa kimya.
    wamesema ukiangalia maagzeti mengi yanayoripoti maagzeti hayo ni wahahariri wake wengi ni wakiristo

    lkn wanadai hata wakenya wanavishangaa sana vyombo vyetu vya habari kwa kupindisha mambo.
    walitoa mfano Mkufunzi mmoja wa MUM amedai alipoenda kanyata University, kikwete huko anapendwa sana kutokana na kuanzisha UDOM na Mandela univ, lkn vyombo vingi vya habari vya tanzania haviandiki habari hizo badala yake vinatizama vinamtizama Kikwete kama kikwete na Imani yake ya dini jambo ambalo ni janga kubwa kwa taifa
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    sio suala la dini hapa ni kuwa nabii hatambuliki nyumbani kwao!Nilishawahi kupost hata kuwa Kikwete ni bora zaidi ya wengine waliomtangulia ukiondoa mwalimu!lakini nikasema kinachomharibia ni kushindwa kuwadhibiti maswahiba wake hasa kuwakana na kuwachukulia hatua za kinidhamu na kisheria wanaoiba mali za nchi hii!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kajipange upya mkuu hujui ulikuwa unataka kuandika nini.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    I you don't stand for something, you will fall for anything

    Hawa jamaa wanasimamia nini?? Wao waliongoza kampeni ya kupinga sensa, walikuwa wanamkomoa nani??
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    chadema. sio ndio waliotumwa j2 kuhamasisha?
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hawajui wanasimamia nini, kukataa sensa ni kumhujumu JK wanayemtetea kila siku hapa jukwaani.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwanini chadema hawatumii fursa hii kumuhujumu zaidi kama inavyofanya na kwa hili wanamuunga Mkono? au ndio amri ya j2 wanaifuata chadema?
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hakuna partisan politics when it comes to matters of national interests. Sensa inafanyika kila baada ya miaka kumi na takwimu zake sio kwa matumizi ya Sheikh Ponda, CCM, CDM wala Kardinal Pengo, ni matumizi ya nchi. CHADEMA wakihujumu sensa, ni kuhujumu nchi na kujihumu wenyewe. Kama wakichukua nchi 2015 unadhani watatumia takwimu za 2002??? Tatizo mmeweka mbele imani hata kwenye mambo yasiyo na imani, think outside the box.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    sensa chini ya ccm ni safi. uchaguzi chini ya CCM ni uovu? akili nyengine ukaimbiwa na wewe ujiambie hata ukijiita msomi lkn hili mumepotoka. kesho ukisikia kanisa limekosoa sensa hata chadema watageuza upepo
     
  10. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    zomba, mkigoma na jamaa wenzenu mje hapa.
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sijui nikwambie nini, lakini ujue tu kuwa weka imani pembeni ya mambo ya maendeleo. Nikumbushe ni lini kanisa limekataza jambo la maendeleo na CHADEMA wakasupport??
     
  12. g

    gnm Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nafikiri hilo ndio la msingi mkuu
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    CCM inaleta maendeleo? wewe ngoja pengo akosoe sensa utavyoisikia chadema itapkata mbuga mikoani kuikosoa sensa iliondeshwa na ccm
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nipe mfano hata mmoja wa jambo la maslahi ya taifa ambalo Chadema wamegomea kwa sababu ya amri ya kanisa? By the way sheikh Ponda data zake zishafika TAKWIMU
     
  15. y

    yaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu kwa mawazo kama hayo.
    Kutoka kwako hakuna matumaini ya kusonga mbele.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Punguzeni majungu.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hahaha. hata ukiabiwa utasema nya tu. leo CCM inaonekana bora ktk sensa mbele ya chadema kwa kuwa tu kanisa limeunga mkono. kila siku zikizidi objective ya chadema inaonekana waziwazi kwa taifa la tz
     
  18. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 905
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    mpaka sasa sijamuelewa huyu mtoa mada alikua anamaanisha nini haaeleweki kabisa
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    amekusudia objective ya chadema inaonekana kila siku zikikaribia 2015
     
  20. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Manemo matupu ndugu, no research no right to speak.
     
Loading...