Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala: Leaders vs manager wa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zing, Dec 29, 2010.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naanzisha mdahal/ mjadala

    Je kuna mteule yeyote kwenye nafasi ya siasa(Rais,waziri,etc) na sifa za umanagerau wote tulionao wana sifa za uongozi/ u-leadership pekeee?

    Waliopewa madaraka kwenye mashirika ya umma ( eg TANESCO,TTCL , etc) wanachguliwa kwa vigezo vya u leader au kwa vigezo vyao vya Manager.?

    Je sio sahihi kuanza kuwapimahata wanasiasa kwa vigezo/sifa vya management badala ya Uongozi/ leadership?

    Wapi viongozi wetu wanakwama au wanshindwa zaidi katika Managemnt na Leadership?

    Tujadiliane kuhusu Leadership vs Management katika mazingira ya Tanzania

    Ingawa sipendi mada hii mada iwe ya kisiasa nataka kujua JK tunaweza kumuweka kundi gani kati ya Leader au Manager
     
Loading...