Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala kuhusu katiba mpya na meza ya duwara Dw redio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Nov 24, 2011.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sikiliza majadiliana ktk redio ya ujeruman CLICK PLAY HAPO CHINI:

    [JFMP3]http://radio-download.dw.de/Events/dwelle/dira/mp3/kis/7512792B_1.mp3[/JFMP3]
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pls Tujuze muda wa kuanza mjadala huo ili niandae karedio kangu ka mkulima
     
  3. R

    Rutatinisibwa Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nimesikiliza kwa makini kabisa meza ya duara na kubwa mno ambalo hata mimi naona ni mapungufu makubwa yaliyofanyika ni KUTOPELEKWA KWA WANANCHI KUJADILIWA KABLA YA KUPELEKWA BUNGENI BAADA YA KUTAFSIRIWA KWA KISWAHILI!

    Issue ilikuwa wananchi pamoja na mapungufu mengine yaliyomo kwenye mswada wasingeweza kujadili na kutoa maoni yao wakati umeandikwa kwa kiingereza hivyo baada ya kufanya hivyo ulitakiwa kurudishwa kwao kwanza!
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pls Tujuze muda wa kuanza mjadala huo ili niandae karedio kangu ka mkulima
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pls Tujuze muda wa kuanza mjadala huo ili niandae karedio kangu ka mkulima
     
Loading...