Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala kuhusu bajeti ya serekali - leo bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jun 18, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siikiliza MJADALA KUHUSU BAJETI YA SEREKALI - LEO BUNGENI katika Computer yako:

    tembelea www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." redio ikifunguka kwenye Page ya Tune IN tafadhali click LIKE au toa maoni yako kupitia info@arushamambo.com

    LEO PIA WAZIRI KIVULI WA FEDHA TOKA KAMBI YA UPINZANIA ATAWASILISHA BAJETI MBADALA.

    Arusha Mambo itarusha vipindi vyote vya Bunge vya Asubuhi na Jioni
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shukrani Arusha mambo kwa kazi nzuri ya kutuhabarisha.Mh.Zitto atakua hewani saa ngapi?
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Safi sana mkuu nawapata lliveeeeeeeeeeeee. vipi na hotuba ya zitto tutaipata?
     
Loading...