Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala kuhusu Babu wa Loliondo na dawa yake.

Discussion in 'JF Doctor' started by Wikiliki, Feb 21, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna ndugu mmoja (Askofu mstaafu wa K.K.K.T) au maarufu kama Doctor anakaa wilaya ya Loliondo mkoa wa Arusha anatibu magonjwa yote sugu kama Ukimwi, kisukari, magojwa ya moyo, mifupa, ini, figo n.k kwa muda mfupi.

    Maelfu ya watu kutoka sehemu mbali mbali za nchi,uarabuni,ulaya wanamimini. Binafsi kuna mzee wangu alikuwa na kisukari amepona kabisa.

    Bei ya dawa ni shilingi mia tano tu.

    =================
    MISAFARA YA WAGONJWA KATIKA PICHA

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Weka contacts zake hapa tukatafute tiba huko.
     
  3. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maeneo anayoishi ni karibu kabisa na ziwa Natron. Namba ya simu sina na inakuwa ni vigumu kupata watu ni wengi nainachukua adi siku mbili mtu akiwa kwenye foleni ya kupata dawa.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ila haichelewi kuchakachulika/kuchakachuliwa, Mola amsaidie.
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ungeziongezea thamani habari hizi kwa kudisclose Jina na contacts za huyo Docta
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Askofu mstaafu KKKT?

    You must be kidding?

    Ebu nimpigie simu Askofu ES
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tushachoka kuzisikia hizo habari
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hata mimi kuna ndugu yangu alikuwa na ugonjwa wa kisukari amepona kabisa lakini wakati ule alikuwa akitubu bure kama ameweka hiyo mia tano kaanza hivi karibuni anatumia mizizi na anasema kaonyeshwa na Mungu asaidie watu. Ni kweli watu ni wengi mno
     
  9. K

    Kivia JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado kuamini mie, kwani wengi wanatibu magonjwa nyemelezi na kufikiri wametibu ukimwi. Je wizara imethibitisha hilo ?
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo Askofu hiyo bei ilivyo ndefu, au anatoa hizo dawa/tiba mbinguni? Au hataki tibu watu wengi? Au kwa sababu ni biashara anataka tibu kundi fulani tu? Kweli mbinguni mbali sana............
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sorry, I thought it's 5 MILLION, kumbe TShs 500 - mia tano.....
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Naungana nawe. Sio vema watu kupewa matumaini ya bure hadi hiyo dawa hiyo ya ukimwi ithibitishwe.
    .
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du, bora jamani. Tumechoka kutembea na condomT
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama maandiko hapo juu yana chembe ya ukweli basi itakuwa heri kwa wanaadamu. Tuombe Mola
     
  15. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!! we Polisi!1
     
  16. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naumia mieee!
    Unatembea na c.o.n.d.o.m ngapi?
    Kwa siku 1 watumia ngapi?
    Hongera kwa ku-care!.
     
  17. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ni habari njema but it lacks authenticity! Hebu reporter jaribu kutafiti na kuleta habari iliyokamilika for wellbeing of the umma! Hizi si zama za kusadikika wala miujiza!
     
  18. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Jamani mimi nimefika hadi kwa huyo mzee. Sio askofu mstaafu kama mtoa mada anavyosema bali ni mchungaji mstaafu japokuwa bado anafanya kazi za uchungaji. Anatoa dawa aina moja tu (kikombe kimoja cha chai) kwa magonjwa yote iwe HIV, kisukari, pumu, vidonda vya tumbo na mengineyo. Sijathibitisha HIV lakini pumu na kisukari nimethibitisha watu wakipona. Naamini dawa anayotoa inaweza kuponya kwa sababu watu ni wengi sana wanaenda huko kwa siku (zaidi hata ya 100) na ni gharama kubwa kumfuata, zaidi ya km 300 kutokea Arusha mjini na barabara ni mbaya mno. Je ingekuwa watu hawaponi wangegaramika namna hiyo kumfuata huyo mchungaji ilihali hawana hata ushahidi wa mtu aliyemponya?
     
  19. s

    seniorita JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ndugu zangu wawili wamekwenda huko, ila sijafahamu kama kweli wamepona au la...lakini ni ukweli kuwa watu wengi wanakwenda huko na ni mchungaji mstaafu wa Kanisa la Kiluteri huko Sonjo or something....na mimi nikisikia toka hao nitaweka response yao hapa, hao wote ni waathirika,,,,,,Mungu anaweza kutumia vitu vinyonge vya dunia na kuponya na sio tu sayansi...yote yawezekana kwake ila kwa aaminiye
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata hiyo avatar yako inonesha unajali ingawa jamaa alim**** house girl wke
     
Loading...