Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizungu yazidi kucharukwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Spear, Aug 6, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hali sio ya kawaida tena kwa wageni wa kisilamu katika nchi za wazungu ,swali langu najiuliza hivi jee ukiwa mkiristo mweusi utasalimika na misukosuko inayokuta waisilamu katika nchi za wazungu ?kwani hivi karibuni kumetokea wimbi la wa Tanzania wakiristo katika nchi za ulaya kuvaa vidani vikubwa vyenye nembo kubwa ya msalaba huku wakiwacha vifuwa wazi ,kwakuamini wataepukana na wimbi hili la chuki za kidini lakini wakati huo huo hujisahau kuwa na wao ni wageni kama walivyo waisilamu wanaoshi katika nchi hizo.

    BONYEZA HAPA CHNI
    Anger as Italian MP praises Norway gunman - Europe - Al Jazeera English
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wenye tabia za kujilipua ni watu gani vile?
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kujilipua kivipi?
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nawasihi wabongo wenzangu tusije tukajiingiza katika mambo ya kibaguzi wala kushabikia. Nilikuwa nashabikia sana haya mambo lakini nilijifunza mwaka 2005. Don't use a chorus judgement, hatakama ni majority wenye tabia fulani kumbuka kunaambao hawapo unavyo fikiri... na ukiwabagua au kuwahukumu watu kwa dini yao ww utabaguliwa kwa rangi, kabila, utaifa, ukoo na hata familia.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe mkuu. Kama wazungu wangekuwa wabaguzi tusungekanyaga kwao. Weusi kibao kwenye nchi zao, no doubt wapo wabaguzi wachahce lakini huwezi kuwasema vibaya wote kwa kosa la mnorway mmoja na wabunge wache wa italia. maneno ya kibaguzi ni hatari.
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu ulichosema ni sahihi kabisa. As long as una ngozi nyeusi ktk dunia hii basi wewe utabaguliwa na kila watu uwe mkristo ama muislam hutokwepa hilo.
    Wazungu wanatubagua
    Waarabu wanatubagua
    Wahindi wanatubagua
    Chotara wanatubagua
    Wachina wanatubagua
    Wahabeshi wanatubagua
    Hata wasomali ambao ngozi yao ni nyeusi tiiii kama mpingo still wanatubagua.
    Haijalishi uwe mkristu ama muislamu wewe utabaguliwa tuu as long as ngozi yako ni nyeusi
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,392
    Likes Received: 9,088
    Trophy Points: 280
    Wenyewe kwa wenyewe tunabaguana, au umesahau?

    "devide them and rule them"
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, miafrika wenyewe kwa wenyewe tunabaguana, na ukizidi kui-break down mpaka watu kwenye ukoo mmoja tunabaguana, inaendelea hadi within a family hatupendani. Basi ni tafrani tupu. Mungu atusamehe
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata jf kunaubaguzi hasa kwa new members wanadharauliwa
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nimecheka mpaka basi! Ila ni kweli kasumba hii ipo jf!
     
Loading...